ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่10

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 06, 2017, 12:18:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tontantc13

หมดสนุกเลยงานนี้แฟนบอกเลิก  งานนี้ต้องง้อด้วยดุ้นวิเศษ

คนนอก

อาจจะมีฤกษ์โชว์สกิลขโมยตัวตนในตอนหน้าแฮะ แต่ใครจะเป็นเป้าหมายแรกล่ะเนี่ย

xonly-1786

ขอบคุณมากๆครับ เขาทิ้งไปเราไป ไม่เป็นไรนะ ยังมีอยู่ข้างๆอีกเยอะ อ่านแล้วได้อารมณ์ดีครับ

นาสตา

ขอบคุณ​ครับ.หายไปนานเลยไรท์ว่าเเต่ถ้าได้เเหม่มสามคนจะได้ตัวอักษรอะไรมาบ้างนาา

XYZ

เป้าหมายรอยนี้เป็นแพรเพื่อนน้องเหนิงเหรอครับ แต่ฝรั่งสองสาวก็น่าสนใจนะครับ ขอแบบเหมาเลยได้มั้ยครับ  ::HoHo::

ขอบคุณครับ ::Thankyou::

starfucker

เยอะมากก ถ้าท้องหมดนี่จะเลี้ยงยังไงไหวนะ

kidxero

ตัวละครเริ่มเยอะน่าจะมีกระทู้ย่อยสำหรับเรื่องนี้นะครับ ทำตารางตัวละครไว้ แบบมีการเปิดตัวคนใหม่ก็นำมาใส่ไว้มีรายละเอียดรูปประกอบ ถ้าคนไหนเสร็จพระเอกก็ทำลิสตัวอักษรที่พระเอกครอบครองด้วยจะดีมาก ตอนนี้อ่านไปเริ่มจำไม่ได้ละว่าได้อะไรจากใครไปบ้าง

Tha Napong

อย่างนี้น้องเหนิง จะไปแล้วไม่กลับมาเลยรึปล่าว
ส่วนหมอไนท์ ไม่คิดว่าบทจะจบลงแค่นี้น่ะครับ

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

สงสัยเพื่อนของเหนิงคงไม่พ้นเงื้อมือทั้งหมดแน่ๆเลยนะครับ

แอบมีเปลี่ยนบรรยากาศกลับมาเล่นของนอกอีกด้วยนะเนี่ย

sorasl

ตอนแรกนึกว่าเหนิงจะยอมได้มากกว่านี้ซะอีกครับ

WACHIRA SAKAEW

พระเอกเราผมว่าต้องเด็ดๆขาดกว่านี้หน่อย คนอื่นเขานำหน้าแล้วโว้ย555
แต่ก็ดำเนินเรื่องให้อินได้ดีครับ

tanee

ayiraj2408

คุณหมอนี่มาผิดที่ผิดเวลาจริงๆ จะให้พระเอกเราปล่อยของก่อนก็ไม่ได้ 55

ohmfree

ตอนใหม่มาแล้ว เสียดายน้องหนิงอ่าอย่าปล่อยไปนะพระเอกเรา แต่น้องแพรมาเสริมแล้วจะเป็นยังงัยต่อไปนะรอติดตามอยู่

mygunko

::Reader::กำลังลุ้นตัว c,d อยู่เลยจะเก็บได้ใหม แล้วน้องแพรละ