ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนแปด (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, พฤศจิกายน 08, 2017, 11:33:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jachal

นายแบงค์คงต้องสลับร่างไปเรื่อย เพื่อความเสียว

1678405

พออ่านถึงตอนที่มีควันดำๆออกมาพลางนึกถึงมารราคะขึ้นทันใด ว่าแต่แบงค์กับกับรันน่าจะใกล้ๆฟีสเจอร์ริ่งกันเต็มที่แล้วละซิ

Dark_hell

JabaWoCK

ตอนนี้จะมีสองคู่เลยป่าวนะ
ขอบคุณครับยิ่งอ่านเนื้อเรื่องยิ่งเข้มข้น

NijaX

รอติดตามอยู่เลยครับ, บทของพระเอกในร่างหญิงนี่น่าตื่นเต้นมากครับ ขอบคุณครับ

odoro

หวายมีแบ่งร่างด้วย แล้วตาแบงค์เสร็จสมแบบนี้จะติดใจเลยมั้ยนะ  

llar

thep59

สงสัยเหมยจะสนุก จนลืมไปว่าโดนแฝงกายอยู่นะ

kul1

แล้วคืนนี้ พระเอกในร่างของสาวรันจะรอดไหมนะ

newblogspot

ผมต้องกลับไปอ่านตอนแรกๆอีกรอบละครับ ลืมตัวละครไปละ ใครสลับใครบ้าง

kopXIIII

ท่าทางจะเป็นความซวยของนายแบงค์ไม่รู้ตัวเลยงานนี้

songsak

สงสัยแบงค์คงติดใจร่างผู้หญิงซะแล้วงานนี้ ส่วนสากับเหมยสงสัยคงได้ไปเล่นดนตรีไทยกันแน่ๆ

mpvictoryman

ตามอ่านอย่างใจจดใจจ่อเลย เป็นกำลังใจให้นะครับ รออ่านอยู่  ::Glad::

ตอนต้น อ่านรู้สึกไม่ต่อเนื่องกับตอนที่แล้วนิดหน่อยนะฮะ เหมือนโดดๆนิดนึง  ::Dizzy::

อยากเห็นนายแบงค์โดนจัดหนักด้วยหรรมจริงๆเหมือนกันนะเนี่ยครับ

Eldy CR

คาดเดาไม่ถูกเลยครับว่าเนื้อเรื่องจะเดินไปทางไหน

รักแท้ ไม่มีจริง

เริม่จะสับสนแล้ว ว่าใครเป็นใคร อ่านแล้วต้องกลับไปอ่านย้อนอีก แต่ก้อสนุกดีนะคับ