ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนแปด (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, พฤศจิกายน 08, 2017, 11:33:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BBdelivery Deliveryfood

มีแบ่งร่างได้ด้วย เรื่องสรุกมากครับ แบ่งหลายๆคน

Rachata Dheva

the เด๋อ

สนุกกกก  ถึงจะอ่านไปแล้วเริ่มงงๆตัวละครบ้าง แต่สนุกดี

hnarii

กลับมาก็ฟินมาก แบงค์จะเสร็จรัน หรือรันจะเสร็จแบงไหมนะ ลุ้นสุดๆ

magazinexxx

forzakhan

รออยู่นะคะ เรื่องนี้ตัวละครไม่เยอะดี หวังว่าจะได้อ่านจนจบนะคะ อิอิ

PTTrayong

ร่างรันมีวิญญาณร้ายอยู่นี้ ระวังพระเอกจะได้เป็นผู้หญิงจนเปลี่ยนแปลงไม่ได้นะครับ

toptime

::Glad:: รันงานดีจังเลยครับ
แบงค์ต้องจัดสามคนแล้วล่ะครับ
ขอบคุณคับผม

bb bb

เดี๋ยวได้ติดใจร่างผู้หญิงแน่เลย รอลุ้นกันต่อไป

etracker

สนุกมากครับ ตอนที่แบงค์อยู่ในร่างคนอื่น แล้วเล่นเสียวกับสาวๆ หรือสาวๆ เล่นเสียวกันเองนี่ได้ใจมากครับ
แต่พอแบงค์กำลังจะได้เล่นเสียวกับร่างตัวเองแล้วแอบอยากให้ได้สลับร่างกลับคืนมากเลย แอบทำใจไม่ได้เวลาต้องลุ้นว่าแบงค์กำลังจะโดนแล้ว 5555 แต่อันนี้ก็แล้วแต่เลยนะครับ

knottmild

เรื่องราวจะเป็นยังไงต่อหนาาาา นางแพรวทองจะทำยังไงต่อไป

Ekk

ชอบเรื่องนี้มากครับ อยากให้เหมยมีบทเยอะๆ โดนจัดหนักๆ

pfrankz

นางแพรวทองไปอยู่2แล้ว จะเป็นอะไรมั้ยเนี่ย แบงค์จะติดใจร่างผู้หญิงมั้ยเนีย

biggiggog

ต้องค่อยๆอ่าน เริ่มสับสนเล็กน้อยถึงปานกลาง
แต่ความเสียวผ่านฉลุย
ขอบคุณมากๆครับ

kjj

เย้ๆๆมาแล้ว มาลุ้นว่านายแบ้งค์จะโดนเอาป่าว ฮิๆๆ สั้นไปนิดแต่เป็นกำลังใจให้นะ... คนแต่ง ฉุ๊บๆ