ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mayonnaise] Great job อาชีพสุดว้าว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 15, 2017, 04:54:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Golffy

ชอบอาชีพหยอดเหรีญแล้วจ่ายบัตรออกมา กับที่จับบนรถไฟ แต่ก็นะ ถ้าเป็นเราคงไม่ได้ออกจากบ้านหรอก แค่ของในบ้านก็หมดแรงแล้ว

araiwasud11

มีขนาดนี้แล้วไม่ต้องมีละครับ แฟน เมีย อ่ะ

siwapeeza

speakeasy

ไอเดียสร้างสรรค์ยิ่งนัก ผมชอบนาฬิกาปลุกมาก ถ้าอยู่บ้านผมนี่คงน้ำแตกไปหลายรอบ กว่าจะตื่น snooze เป็น 10 รอบ 55555

eliz4l3eth

หูยยยย โลกอนาคตถ้าเกิดเป็นแบบนี้จริง
คงเฉยชากับสิ่งเหล่านั้นจริงๆ
เอ่านวด นวด นวด

tumtongtle0

อาชีพแบบนี้ก็น่ามีนะ 555555 
จะจัดตัวเด็ดๆไว้ในบ้านเลยทีเดียววว

liverpudlian

เป็นเรื่องที่ประหลาดมาก นับถือจินตนาการคนแต่ง

DARKAXL

โคตรล้ำจริงๆเรื่องนี้ แต่ละอาชีพมันช่าง... ::Horror::

pantasia

อาชีพถังขยะ น่าจะอึดอัดมากนะอิอิ สุดยอดจิงๆ

Harley Quinz

เรื่องแรกเลยที่อ่านแล้ว รู้สุกแหวกแนวดีอ้ะครับ ฮ่้าๆ หลายอาชีพจริงๆ555

jachal

perirot

WTF!!!!!!!!! เรือ่งนี่มันอะร้ายยยยยย โยนตรรกะ ทุกอย่างทิ้งไปให้หมด

polka2012

::Ajark::อาชีพขายนมสด ดูดมันที่ร้านงี้เลย เห็นแล้วอยากใช้บริการบ้าง5555

Oumale

ลายเส้นจืดไปหน่อยแต่เนื้อเรื่องว้าวเลย แลดูซาดิสถูกใจผมมาก