ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mayonnaise] Great job อาชีพสุดว้าว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 15, 2017, 04:54:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

popglasses

ถ้ามันจะแหวกแนวขนาดนี้ ฮาๆ
เจออันที่เป็นเก็บขยะไป  ::Ajark:: ::Ajark::

Zheza

แนวแปลกดีนะครับแต่ก็สนุกและอยากให้เป็นจริงๆ อิอิ

keatmano

หึหึหึ ... เป็นการกดขี่เพศหญิงจริง ๆ ... เอาเถอะยังไงโดจินก็เป็นอย่างนี้  ::Crying::

633sqd

น่าสงสารที่ทิ้งขยะจัง
อยากเห็นที่ทำกาแฟหรือเตาปิ้งย่าง

supermakarm

kurokami

เนื่้อเรื่องโคตรเมากาว อาจารเค้าคิดอะไรอยู่ถึงสร้างงานแบบนี้มาได้555555

Filmza

shetarsk

Inzomnia

มันล้ำเกินไปรึเปล่านี่ การ์ตูนเรื่องนี้

yoshitoki

ขอบคุณครับ บางอย่างใช้งานผิดประเภทนะ ถ้ามีจริงนักบวชจะอยู่กันอย่างไง ปลงไม่ด้ายซะที
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

hotamaru

อ่านแปปๆ อ้าว...จบซะแล้ว อยากให้มีต่ออีกจัง อยากรู้ว่าจะมีอาชีพอะไรเด็ดๆมาอีก
ไม่มีอะไรเกินไปกว่าความสุขที่ได้แบ่งปันกับทุกคน

ohm2999

สุดยอดมากครับ. จินตนาการเหนือคำบรรยาย

pupuland

ไม่ค่อยชอบ ดูน่าเบื่อ ไม่ได้อารมณ์ เจอแต่ หอยทั้งวัน มันไม่มีไรน่าตื่นเต้นเลย ต้องบ้ากามขนาดไหนเนี่ย ถึงอยู่เมืองนี้ได้

asdf4321

เจอเยอะๆในชีวิตประจำวันแบบนี้หมดอารมณ์กันพอดี
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

holo youto

แปลกจริง ๆ เรื่องนี้ อาชีพห้องน้ำนี่ดี โถฉี่เต็มไม่เต็มไม่รู้ จะเดินเข้าห้องน้ำอย่างเดียวเลย