ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 41 : ศึกชิงน้องพิมมี่ Pt2

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 02, 2017, 11:52:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kimjikung

The Fallen

ขอสาวอีกๆ

•====================================•
5/12/2560

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 5/12/2560 ~ 5/6/2561 }

•===============================================•

iamham

ในเรื่องนี้เกลียดกว่าลุงพลก็บิ๊กเนี่ยล่ะ ให้ไปอยู่ในคุก แล้วลืมไปเลยดีกว่า

Man_On_The_Moon

เอาใจช่วยลุงพลให้ปราบพยศหมอพลอยไวๆ ขอแบบจัดคาชุดหมอ+คาแว่นเลยนะลุงพล ::Shy::

kchumpot

แล้วกับหมอพลอยจะสำเร็จหรือไม่กำลังลุ้นอยู่รู้สึกว่าเรื่องมันชักไปกันใหญ่นะครับยังไงก็ขอให้ออกมาไวๆนะครับแฟนรออยู่

art18623

ขอบคุณไรเตอร์มากนะครับ ลงหลายตอนเลย แต่ลุ้นจริงๆว่าลุงชุมพลจะรอดตอนจบไหมเนี่ย

abcxyz

เอาล่ะสิมีเรื่องแบบนี้ ลุงพลกับหมอพลอยใครจะเสียท่าก่อน ต่างคนต่างมีไพ่ในมือ
เอ่อ...แล้วไหงเฟิร์นเป็นแบบนี้จะเสร็จนายร้อยเจมส์มั๊ยเนี่ยแบบนี้

darkdd1999

โดนัทแซะใบเฟิร์นซะแล้ว5555 คาดว่าตอนต่อไปดราม่าแหงๆ

jamesbuff

Sand Isuzu

verbatim

xxxboyz

manu111

dwarf

ขอบคุณครับ...รู้สึกหมดกังวลเกี่ยวกับบิ๊กได้ไปเปาะหนึ่ง...แต่ยังคงไม่สามารถคาดเดาอนาคตอะไรได้