ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 41 : ศึกชิงน้องพิมมี่ Pt2

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 02, 2017, 11:52:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chamchoy Chareon

สงสัยหมอพลอยจะแย่เพราะน้องชายอุส่าจะพลิกเกมส์ได้แท้ๆ

wapwap

โธ่ คุณหมอ อุตส่าห์หาวิธีเล่นลุงได้แล้ว ดันมีคนมาทำเสียเรื่องอีก ::Angry::

biggiggog

ตาลุงชักจะออกไปไกลเหลือเกิน
เดี๋ยวก็กู่ไม่กลับหรอก
งานนี้สงสัยจะจบไม่สวยแล้วมั้ง
ขอบคุณมากๆครับ

win2506

ณัฐพงษ์ แจ้งสว่าง

ยิ่งอ่านยิ่งอ่ะครับชอบๆๆหมอพลอยต้องโดนเย็ดแน่ๆๆ

oui

บุญพาวาสนาส่งจริงจริง งานนี้หมอพลอยไม่รอดแน่

สมปอง บุญ

หมอพลอยจะเสร็จลุงพลหรือเปล่าหรือน้องเฟิร์น จะมีคนใหม่

Phisuiti Suwacheecharan

272293

เป็นไงต่อไปล่ะเนี่ย หมอพลอย งานนี้หมอพลอยไม่รอดแน่

tdt14023

ในที่สุดน้องพิมมี่ก็หลุดพ้นจากเจ้าบิ๊กเสียทีแต่หมอพลอยนะสิจะหลุดพ้นจากลุงพลได้หรือเปล่าน้อ555แต่ผมว่าหมอพลอยน่าจะเป็นตัวทีเด็จของลุงพลเลยละลุงพลเราคงจะไม่ได้สมหวังกับหมอพลอยง่ายๆแน่เลยผมว่ามันจะต้องมีอะไรอีกแน่ๆที่จะทำให้หมอพลอยมารักลุงชุมพลเราขอบคุณมากๆเลยครับท่านผู้ประพันธ์รอลุ้นเรื่องหมอพลอยกับลุงพลอยู่นะครับส่วนเรื่องระหว่างหนูเฟิร์นกับลุงพลขอลุ้นต่อหลังจากนี้นะครับ

.................

like โดนๆคอมเม้นสร้างสรร ดีต่อใจไรต์จิมๆ +1 momey

zebrazaa

จัดการทั้งบิ๊ก ทั้งหมอพลอยเลยนะ  อิอิ  รออ่านถึงเมียคนใหม่

nsrichantamit

armsmartmai

เนื้อเรื่องกำลังเข้มข้นเลย โอ้ยตื่นเต้นจังครับ  ยังรอหมอพลอยต่อไปด้วยใจระทึก

dikky

ต้องให้หมอพลอยส่งลุงเข้าไปอยู่กับไอ้บิ๊กรับรองว่าลุงเน่าแน่ครับ