ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 41 : ศึกชิงน้องพิมมี่ Pt2

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 02, 2017, 11:52:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

บิ๊ก ทำดีที่สุด

ขอบคุณในน้ำใจคับ   แผนของคุณหมอจารอดลุงไหมน้า

aaa01

missnihgs

สายชล ไพรพง

ลุงพลนี้แน่มากที่ควรเจ็บตัวเพื่อเมียตัวเอง  แมง ๆ มาก มาก 

spr566

ว้า นึกว่ามนุษย์ลุงจะเลวกว่ากลายเป็นนายบิ๊กนอนมุ้งสายบัวซะงั้น

supattar ppl

ลุงพลคงเอาเรื่องบิ๊กเปนเครื่องมือต่อรองแน่ๆ

tetete

ตาลุงนี่มันร้ายจริงๆ ประสบการณ์ก็สูงน่าสงสารหมอพลอยจริงๆ จะได้โต้กลับแท้ๆ สุดท้ายก็ต้องยอมตาลุงอีก

audius karuna

รอดอีกครั้งนะลุงพล ลูกเล่นแพรวพราวจริงๆ ไอ้บิ๊กเอ๋ยโดนลุงตลบหลังอีกแล้วถ้าจะรอดยาก

ziggy2

หมอพลอยรอดมาหลายตอนล่ะ สงสัยจะไม่รอดเพราะเต็มใจกะมนุษย์ลุงแน่ๆ

~De[@]tH_[N]oTe~

::Oops:: ยิ่งกว่าชีวิตจริงเลวน้อยรับกรรม เลวมากกว่ากินบุญต่อไป  ::Oops::

Narakja Naka

ลุงพลจะรอดมั้ยเนี้ย หมอพลอยจะเสดลุงมั้ย เฮ้อ..ลุ้นๆๆๆ

nonane

avata

ความตื่นเต้นน่าจะเป้นการการต่อสู้ ชิงไหวพริบระหว่างลุงกับหมอพลอย ใครจะพลาด และพลาดอย่างไร ลุ้นๆ ขอบคุณครับ
สำหรับความรวดเร็วในตอนนี้ ไม่ให้แฟนๆ คิดถึงนาน

Just Chillin

เจอตอนนีัเข้าไปเห็นใจกมอพลอยครับ ลุงเราร้ายขึ้นเรื่อยๆ