ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 41 : ศึกชิงน้องพิมมี่ Pt2

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 02, 2017, 11:52:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

common

รู้สึกได้ว่าเรื่องใกล้จะจบ เนื้อหาเข้มข้นมากๆครับ

upperbound

บางมุมก็สงสารบิ๊กนะครับ แต่ถ้าไม่มีสติก็คิดว่าไม่รอด ลุงพล หรอก ... ขอบคุณที่แต่งมาให้อ่านครับ

polka2012

งานนี้แสดงให้เห็นว่ากระดูกไอ้บิ๊กกับลุงพลมันคนละเบอร์ลุงพลรอดคุกแต่ไอ้บิ๊กสงสัยได้นอนคุกยาว5555

อันนพ เมฆหมอก

เพราะบิ๊กเลย หมอพลอยโดนแน่ ฮาเร็มเราจะได้เพิ่มอีกคนแล้วดีใจ หุหุ

xtazy

จะตลบหลังลุงพล เกรงว่าหมอพลอยจะโดนถลกทั้งหน้าทั้งหลังก่อนน้า

ads_s7

quantize

แค่พกปืนแล้วไปชกต่อย แบบนี้ไม่ถึงพยายามฆ่าหรอกครับ ถ้ามีเลือดออกก็แค่ทำร้ายร่างกายจนเลือดออก

ถ้าจะปรับแก้ก็เปลี่ยนเป็นพกพาอาวุธปืนโดยไม่มีใบอนุญาติกับพกพาเครื่องกระสุนจะดีกว่า จำคุกไม่เกินสิบปีครับ

Pong Sak

เคียว

"ค่ะคุณตำรวจ" หมอพลอยตอบ "ดิชั่นเป็นญาติกับบิ๊ก หรือบุรินทร์เองค่ะ ไม่ทราบว่าเจ้าบิ๊กไปทำอะไรเหรอครับ?"
ประโยคนี้คำลงท้ายน่าจะผิดนะครับ

sniperteam

นั่นไงเจ้าบิ๊กรอดยากละ พิมมี่รอดละ ดูดิเพื่อนเจ้าบิ๊กจะว่ายังไงบ้าง โดยส่วนตัวจะไม่ชอบลุงพลตรงที่มอมยา ใข้กำลังข่มเหง แต่สำหรับคนที่เต็มใจก็ไม่มีปัญหา ขอบคุณครับ

moobin1978

นี่แหล่ะครับ มันต้องทั้งสุขทุกข์ ปนกันไป
ไม่ใช่ทุกตอน ป้าบ ป้าบ อย่างเดียว
ขอบคุณครับ

ยอดชาย นาย

คุณหมอพลอยจะจัดการลุงพลได้ไหม ใจอยากให้จัดการได้ แต่ถ้าจัดการได้นี่เมียๆคนอื่นคงแย่เลย

soppap