ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 41 : ศึกชิงน้องพิมมี่ Pt2

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 02, 2017, 11:52:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppyyaa

7946410

ลุงชุมพรเล่ห์จัดสามารถทำให้บิ๊กติดคุกอีกครั้ง  แต่ไม่รู้ว่าหมอพลอยได้อัดคลิปที่ลุงได้ทำอะไรกับเธอ

leonado54

เลือกหนุ่มเจมส์เป็น ลุงพลเป็นกิ๊ก จบ.
ส่วนลุงพลเมียเยอะเดี่ยวก็หัวใจวายตาย

Somkiat Ruangsubvilai

หมอพลอยรอแก้เผด็จลุงพล ไม่ยอมง่ายๆแน่ ลุงพลต้องหาไม้เด็ดเพิ่ม ลุ้นอยู่ว่าหมอพลอยจะเป็นเมียคนมี่5หรือเปล่า รอคำตอบอยู่นะ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

น้องพิมมี่คิดถูกแล้วที่ตัดสินใจเลิกกับบิ๊ก เพราะอยู่ด้วยกันไปก็คงจะไม่มีความสุข สู้ตั้งใจเรียนให้จบแล้วกลับไปอยู่กับพ่อแม่ดีกว่า หมอพลอยก็น่าสงสารเจอแต่ปัญหาหนักอกหนักใจจะมีใครช่วยได้บ้างนะ ???

sp502

สุดท้ายลุงพลก็สามารถการให้บิ๊กติดคุกได้อีกครั้ง ส่วนหมอพลอยจะโดนลุงพลจัดการอีกเมื่อไร รอติดตามครับ

savana911

สงสัยโชคชะตาจะเอนไปทางลุงพลแล้วนะครับ เชียร์ลุงอยู่เสมอครับ ชอบที่เขียนตัวละครมีทั้งด้านดีด้านเลยด้านหื่นด้วย การดำเนินเรื่องก็ไหลลื่นใช้ได้ครับ ขอบคุณมากครับ เป็นกำลังใจให้เสมอนะครับ

Bai Tal

สามารถ รังสิโย

มีเมียเด็กหลายคนก็แบบนี้ละครับ แต่ก็คุ้มที่จะเรื่องที่ตามมา  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

attawit2524

ตามคาดจริงๆเจ้าบิ๊กทำให้เรื่องหมอพลอยง่ายขึ้นมาอีกหน่อย ใกล้แล้วสินะคุณหมอ ::Grimace::

rizzorizzo

Rutt Non

yuta279

หมอพลอยจะไม่รอดมือลุงชุมพลเพราะความใจร้อนของเจ้าบิ๊กนี่แหละ

อิทธิพล ทบชา

เหลี่ยมจัดจริงๆมนุษย์ลุง คราวนี้ไอ้บิ๊กอยุ่ยาว แต่เรื่องหมอพลอยนิเจ้าเล่ห์ไม่เบาเลยถ้าจดได้เล้วจัดหนักๆเลยนะตาลุงพล