ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 41 : ศึกชิงน้องพิมมี่ Pt2

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 02, 2017, 11:52:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Peera canalitartis

นี่.... เรียกว่าแก่แต่เก๋า เจ็บนิดเจ็บหน่อย แล้วปล่อยแม.่.ง เข้าซังเตปายยย  ::Evil::

กำพล

เป็นเหตุผลที่ลุงน้อยใจเฟิร์น เพราะเฟิร์นเอาใจออกห่างไปหาเจม

eden2313

popeye077

ลุงพลจะเสร็จหมอพลอยหรือหมอพลอยจะเสร็จลุงพล  ต้องรอติดตาม ขอให้ลุงพลกลับมาแข็ง(แรง)ไวไว

thana7

ลุงพลพระเอกวัยเก๋า สุดยอดครับ นิ่ง สุขุม ฉลาดทันเกมส์และเจ้าเล่อีกด้วย

simcazy

บิ๊กไม้ทันเล่ห์เหลี่ยมลุงพลหรอกมวยคนละรุ่นเลย

warone07

ปัญหาเจ้าบิ๊กหมดไป เตรีนมเดินหน้าจัดการหมอพลอยต่อเลยลุงพล

Thekopoz

number0

แหมน่าอิจฉาลุงพล รอลุ้นหมอพลอยจะมาอยู่ฮาเร็มของลุงหรือเปล่าหนอ

cdx

ลุงพลคงไม่เป็นอะไร แกเป็นพระเอก ลุ้นครับลุ้น

Joker CMU

ตอนใหม่มาไวมาก เหมือนเจ้าบิ๊กมาไวไปเร็ว ไปนอนในคุกอีกแล้ว

Qtaro Qtaro

รู้สึกสงสารหมอพลอยยังไงบอกไม่ถูก แต่ละเรื่องที่เข้ามามีแต่เรื่องหนักๆทั้งนั้นเกินกว่าผู้หญิงคนหนึ่งจะรับไหว

Otaza

สมแล้วครับ ที่โพลล์ทำออกมาแล้วใครชั่วกว่ากัน 555

kidxero

สมน้ำหน้าครับ 5555 โคตรเกลียดคนแบบบิ๊กเลย เก่งกับผู้หญิง ตอนคบกันแทนที่จะทำดีด้วยดันทำตัวแย่ๆ พอผู้หญิงทนไม่ไหวก็มาทำตัวแบบนี้อีก แต่คราวนี้คงติดคุกยาว ส่วนหมอพลอยนี้น่าจะโดนเร็วๆนี้แน่ อาจจะเป็นเรื่องของบิ๊กกับพ่อสุดท้ายก็เสร็จลุง 555