ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 41 : ศึกชิงน้องพิมมี่ Pt2

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 02, 2017, 11:52:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

y1234

หมอพลอย. ไว้ก่อน. จัดพิมมี่  
ก่อน. ใจเย็นๆๆ. ติดตามตลอด
ขอบคุณครับ

mspeed

asdf4321

สรุปคือลุงพลรอดตาย เจ้าบิ๊กนี่บทน้อยจริงๆเลย ต่อไปต้องแหกคุกมายิงลุงพลแล้วล่ะ เหอๆๆ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

gokuon

เฟิร์น ยังไงๆกับนักเรียนนายร้อยครัช  ลุงพลจะเป็นอย่างไรต่อกับหมอ น่าสนใจ

TidSun Smilely

ขอบคุนคราบ

•====================================•
5/12/2560

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 1 ปี { 5/12/2560 ~ 5/12/2561 }

•===============================================•
https://xonly8.com/index.php?topic=184291.msg592728#msg592728

Kingmar

อยากรู้ว่าหมอจะรอดไหม ลุงจัดยาเร็วๆหน่อยสาวๆรออยู่นะครับ

tooboy

nano1234

มนุษย์ลุงคนนี้ ร้ายกาจมากๆ 
ทั้งลีลาดี เจ้าแผนการอีกด้วย

panu98765panu

หมอพลอยนี่ เคี้ยวยากจริงๆ ลุงพลสู้ๆ เอาให้ได้นะครับ เอาเบิ้ลเลย

mongk

...คนอะไร ควยได้ทั้งคนหนุ่ม คนแก่....
น่าอิจฉาแล้วละสิ มีที่ขี่แบบไม่ว่างเว้น

gfthebc

คราว​นี้​น้อง​พิมมี่​รอด​ปลอดภัย​ แต่​ยัง​มี​นาย​บอส​รุ่น​พี่​ที่​หวัง​เครม​น้องพิมมี่​อยู่​อีก​ ขอ​ให้​น้อง​พิ​ม​มี่​ปลอดภัย​จาก​คน​เลว​ๆ​ทุก​คน​นะ​ครับ​ เป็น​ห่วง​น้อง​พิม​มี่​จัง​