ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 7 ความรักกับฐานะ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ธันวาคม 10, 2017, 07:36:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bubu Panutid

บรรยายได้บรรยากาศ ได้อารมณ์สมจริงมากครับ

xza101

น่าสงสานป๊อดจังจะถูกคุณวิไลข่มขื่นแล้ว555

niceanglev

จะบุญจะบาป ไม่ได้อยู่ที่ขาวหรือดำ อยู่ที่การกระทำต่างหาก ถ้าโจรช่วยคนก็ได้บุญ ถ้าตำรวจปล้นสะดม ก็ได้บาป

thetalongtong

อยากจะรู้เหมือนกันว่าป๊อดจะควบคุมมนต์กำได้มั้ย ขอบคุณครับ

sathienza12

มีสาวสวยมาเพิ่มพระเอกต้องมีวิชาแล้วสู้ๆๆนะ

ya00022449

เห้อ มารืคนี่มัน นายคงได้อัดมันซักวันแน่ๆป๊อด

weerawat

อยากจะบอกว่ารูปที่เอามาประกอบแจ่มๆถูกจัยผมมาก

crazylex

และแล้วนายป็อดก็เสร็จคุณวิไล
มัวแต่หลงสาวจะได้เรียนไสยดำไหมนี่

denchai phadungnuk

ฝึกไสยดำแล้วมาฝึกไสยขาวกับพ่อกลายเป็นเทพเลย ทีนี้แต่ก่าจะได้ไสยขาวคงต้องเจอพ่อก่อน

gritkin

เรื่องฐานะบางครั้งมันก็ไต่สูงขึ้นได้ เเต่การเหยียดฐานะต่ำกว่า เป็นอะไรที่สังคมย่อมมี เเละไม่น่าดูที่สุด

sincethai

resistance

เรียนไสยดำกับวิญญานแล้วตอนไหว้ครูทำอย่างไรหว่า แล้วจะได้วิชาแรกเป็นอะไร

taka95

รอบนี้ซ้ำกับคุณวิไลแบบไม่โดนสะกด ส่วนคุณหลิวก็ยังอยู่ในลิสต์ต่อไป

ziggy2

วิไลติดใจป๊อดอีกคนล่ะ  สองสาวก็ไม่น่ารอด อิอิ

มะยม ร้อยเอ็ด

จากนวดแล้วก็นาบ สบายอารมณ์ จะให้ดีเพื่อนของคุณหนูหลิวก็อย่าปล่อยไว้ มีฉากในมหาลัยด้วยก็ดีนะ เสียวดี