ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 7 ความรักกับฐานะ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ธันวาคม 10, 2017, 07:36:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

readinggg

เหนื่อยแน่นายป๊อด คุณวิไลก็หลง เพื่อนหลิวก็สวย

po3821

คราวนี้ป๊อดคงได้คุณวิไลแบบเต็มใจซะที ต่อไปน่าจะต้องจัดสรรเวลาให้ดีๆหน่อยแล้ว และดูท่าว่าต่อไปป๊อดน่าจะได้ทั้งคุณหลิวและเพื่อนๆมาอยู่ในสต็อกแน่เลย สนุกดีครับ ขอบคุณมากๆ

mighty

ป๊อดตายแน่ๆๆไอ้ป๊อดรับศึกหนักหลายด้านเลยแต่ก้ดีกับพลังไสยดำที่มันต้องปลดปล่อยออกมาบ้าง

sthanya

ตกลงว่าจะเปิดประตูลมรึเปิดอารมณ์กันแน่ครับคุณวิไล

๋GEORGE

ป๊อดได้ครูดี ฝึกไว้รับมือกับคุณหนูหลิวและผองเพื่อนแล้ว

SNGOT

ไอ้คนอย่างมาร์คนี่มันน่าเกลียดจริงๆ รอชมนายป๊อดแก้แค่น

boon66

ต้องไปเรียนนวดแผนโบราณบ้างแล้ว
โดยเฉพาะท่าเปิดกระบังลม อิ อิ

pj762856

งานนี้เจ๊อยาก  หารู้ไม่ว่าลูกสาวโดนแล้วด้วยความเต็มใจ

Oranut Engchuan

สงสัยจะเสียท่าคุณวิไลซะแล้วป๊อด แต่อยากรู้จริงๆว่าป๊อดจะจัดการมาร์คยังไง และเมื่อไหร่จะได้คุณหลิว

intell13

จำไว้นะปอด ใครดูถูกเราต้องเอาคืนเป็นสองเท่า

kajhonsa

ดำเนินเรื่องได้ต่อเนื่อง ลื่นไหลเหมือนชุดวิไลเลยครับ

gfthebc

มี​ทั้ง​นาย​ชิต​ นาย​เชิด​ อีก​ทั้ง​นาย​มาร์ค​ ยัง​งี้​ป๊อด​จะ​ปกป้อง​สาว​ๆ​ให้​รอด​พ้น​จาก​เรื่อง​ร้าย​ๆ​ได้​ไหม​ครับ​เนี้ย​ ขอ​ให้​นาย​ป๊อด​ปกป้อง​ฮาเร็ม​ให้​ได้​นะ​ครับ​

nawin1357

ในที่สุดก็มารอตั้งนานครับ โดนซ่ำแน่คุณวิไล

immortalrune

แหม่ คุณวิไลติดใจป๊อดก็บอกตรงๆน่า ฮ่าๆๆ

decha55

แม่วิไลผู้ร้อนแรง หนุ่มป็อดระวังให้ดี เดี้ยวอม่ลูกจะรุมนะ