ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 7 ความรักกับฐานะ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ธันวาคม 10, 2017, 07:36:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alittleboat

ชื่อตอนเสียดแทงใจมากครับ
ผมเชื่อว่า มีหลายคน คิดแบบผม

Auto89

ป๊อดต้องจัดเต็มคุณวิไล ให้หายอยากสักทีแล้วละครับ สงสารแกนะ

rewat.32

น่าสงสารป๊อดจัง อุตส่าห์จะใช้สติควบคุมตนเอง ไม่รู้จะทนมารยาของคุณวิไลไหวรึเปล่า

Eldy CR

ไม่เข้าใจเพื่อนๆของหลิวเหมือนกันว่าทำไมมองคนดูถูกคนขนาดนั้น นิสัยแบบนั้นไม่น่าคบเลย

ka55anova

ฝันของคุณวิไลเป็นจริง แต่ป๊อดจะสมหวังกับหนิงมั้ยน้า ขอติดตามลุ้นต่อครับ

kupong

หวังว่าจะจัดการเพื่อนของนางก่อนนะจะได้เงียบๆ555

kchumpot

อ่านแล้วอิจฉาเจ้าป๊อดมากอยากได้ปลัดอย่างเจ้าป๊อดสักอันหาท่ีไหนได้ครับ

bangsan

สงสัยป๊อดเจอคุณวิลัยใช้ท่าหนุมานขยมตอแน่ๆ

nananews

aexone007

วิชาที่น้าขิดจะสอนให้ รับรองความเสียวแน่นอน

nonane

ป๊อดต้องฟาดสามสาวนั้นตามน้าขิดบอกสิ อย่าไปทำตัวเป็นคนดี 555

dwarf

ขอบคุณครับ....ไม่รู้ว่า.ชิต พี่ชายของเชิดจะมีวิชาอาคมอะไรหรือไม่ ลุงขิกของป๊อดจะทำอย่างไรหากเจอกับหมอผีชิต  และหากเป็นเช่นนี้ ชิตจะมีส่วนเกี่ยวข้องอะไรกับพ่อของป๊อดหรือเปล่าที่ทำให้พ่อของป๊อด..ต้องจากป๊อดไปเพื่อภารกิจสำคัญ

the_nation

ต้องใช้กุญแจ พิเศษในการเปิดประตูลม ขอบคุณครับ

zebrazaa

ต้องไปฝึกวิชาแล้วกลับมาจะหนักสาวๆๆ ซะแล้วมั้ง

premz