ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสิบสอง

เริ่มโดย Farewell, ธันวาคม 13, 2017, 02:08:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bongzall

แบงค์จะได้คู่ขาเพิ่มก็รอบนี้นี่แหละ

Thor

สงสัยไม่ได้ไปเรียนพอดีมาซะครบทีม  แบบหญิงหญิงก็ดีนะแต่จะขาดชายไปได้ยังไง

kopXIIII

ตัวละครมาอีก1ตัวแล้ว ขวัญนี่จะโดนแพรวทองสิงไหมเนี่ย
แต่เริ่มใจหาย เพราะใกล้จบแล้ว

pekunws

ดีละไม่ตาหมอผี แบบนี้ก็มี 4 คนพอดีสิ นางพราวทองแบ่งวิญญาญเป็น 4 ส่วนพอดี

midnightblusie

ขวัญจะโดนไหมครับ ขอบแบบหมู่คณะบ้างนะครับ

ponchan80

มีตัวละครใหม่มา เสร็จนายแบงค์อีกคนแน่ๆ

janara

มีสาวคนใหม่มาเพิ่มสินะ ท่าทางจะยาวไกล

Panuwat HTG

2สาวตีฉิ่งเหลือสวิงกัน4คนอย่างเดียว

aexone007

นาย แบงค์ต้องมีจัดสวิง4-1บ้างแล้ว

songsak

สงสัยงานนี้ได้เพิ่มน้องขวัญเข้าฮาเร็มอีกคนแน่ๆ

beer_a_riddler

::Thankyou:: ขอบคุณครับ

มีตัวละครใหม่น่ารักมาอีกตัวแล้ว ไม่ต้องจบที่ 14-15ตอนก็ได้ครับ ต่อยาวๆไปเลย

kit2516

resistance

sparrow_ap

ขวัญเป็นลูกหมอผีรึป่าวนะ
รันสวยขึ้นจนเพื่อนจำไม่ได้ซะแล้ว
แล้วนายแบงค์จะเล่าเรื่องราวยังงัยหล่ะทีนี้

pongsap

ใครซ่อนตัวอยู่ในตู้ ขวัญเป็นลูกใคร จะมีบทบาทอะไรกับแบงค์ไหมอยากรู้