ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสิบสอง

เริ่มโดย Farewell, ธันวาคม 13, 2017, 02:08:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

นับล้านตัวในอุ้มมือ

ขอบคุณครับ ดูท่านางแพรวทองคงต้องรอดแล้วแหละมั้ง เพราะถ้านางไม่อยู่คอยชักจูงนี่ มีหวังสามนางเอก คงไม่ยอมแบ่งพระเอกกันแน่ๆ

ปฐพี คิ้วตรง

อยากให้เขียนยาวๆต่อไปมีตัวละครมาเพิ่มอย่าลืมมีตัวร้ายมาเพิ่มอีกนะคับ

nothinghill

เนื้อเรื่องแล้วเข้มข้น ใกล้จะจบแล้วสินะ เสียดายจัง ::Crying::

peddo

มีตู้ลึกลับด้วยเหรอครับ ไม่มีสลับร่างแต่มีเปลี่ยนบทบาท สยิวไปอีกแบบนะครับ ขอบคุณครับ

biggiggog

ในที่สุดก็มีตัวช่วยซะที
แต่จะช่วยได้หรือปล่าว
งานนี้มีลุ้น
ขอบคุณมากๆครับ

ekplaywalk

Fagamura Tomi

อยู่กันพร้อมหน้าทุกคนเลยอะไรจะเกิดขึ้นต่อไป สลับเอานางแพรวทองมาา

h_man

เอ้า มีมาเพิ่มอีกคนแล้ว จะอะไรยังไงต่อไปล่ะครับเนี่ย

sweetlove1234

ziggy2

น่าจะไม่รอดแบงค์ ว่าแต่เรื่องตู้นี้ยังไง  จะมีสิ่งลี้ลับมาอีกเหรอเนีย

darkanglezen

มีสาวมาเพิ่มด้วย ตัวละครใหม่มาให้ครบฮาเร็มนายแบงค์  ::Hunger::
อยากรู้ขวัญเป็นลูกใครครับ
สนุกมาก ขอบคุณครับ  ::Glad::

nongoo144

สาวๆๆเพิ่มมาอีกหนึ่งคน
เรื่องเริ่งเข้มข้นขึ้น

knottmild

อื้อหือเปิดปมเรื่องใหม่แล้ว จะเป็นยังไงต่อไปหน่อววว์

ton8369

ยังได้ไม่ครบเลย มาใหม่อีกคนแล้ว

Am1112mA