ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสิบสอง

เริ่มโดย Farewell, ธันวาคม 13, 2017, 02:08:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tripple M

naitoom

มีสาวคนใหม่มาเพิ่ม ดูจากเม้นท์ มีแต่คนเม้นท์ให้ นางแพรวทอง แบ่งวิญญาณไปสิงเพิ่มอีกคน
แล้วแบบนี้จะเรียกว่ามาช่วยได้ยังไง

aisieo

เปิดตัวละครใหม่ น้องขวัญจะเสร็จนายแบ้งค์อีกคนหรือเปล่า

Dangaus

รอลุ้นแบงค์กับสา แล้วยังมีตัวละครมาเพิ่มอีก

sunnyman

ขอบคุณมากครับ มีตัวละครเพิ่มอีกแล้ว ระวังตัวละครเก่าๆหายไปนะครับ อย่างไรก็ดีขอบคุณที่ยังไม่ทิ้งคนอ่านครับ ขอบคุณมากครับ

odoro

มีขวัญมาเพิ่มอีก 1 คน มีแววจะได้ไปสลับร่างกับขวัญ รึขวัญจะเป็นที่สิงเพิ่มให้นางแพรวทองกันนะ

kul1

งานนี้พระเอกของเราจะงานเข้าอีกไหมเนี่ย

badholy

::Reader:: สุดยอดเลยครับท่าน งานนี้ขวัญจะมาเพิ่มในคอลเลคชั่นป่าวนะ

bosshii

ชอบเรื่องนี้มากครับ ไม่อยากให้จบเลยอยากให้อยู่กันไปนานๆ 5555

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

เรื่องเริ่มซับซ้อน ขวัญเป็นเพื่อนรันนี่เอง

christer

ตัวละครใหม่มาซะสวยเชียว น่าจะเอามาสลับบ้าง

the เด๋อ

เอาแล้ววว สี่สาวมาเจอกันแล้วว ฮาเร็มจงมา

คนนอก

เปิดตัวละครใหม่แบบนี้ผมว่ามีทริกอะไรชัวร์ๆ อาจจะเป็นตาแดงรึเปล่า 555

ballzae

ขวัญน่ารักจัง โดนสิงไปอีกคนเลยไป55555

itschelsea11

อยากไปอยู่ตรงกลางแทนที่แบงค์เหลือเกิน