ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 42 : เทวาหรือซาตาน Pt2

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 17, 2017, 01:13:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โปรดเลือกคู่พิเศษ ที่คุณอยากเห็นครับ เลือกดี ๆ นะ คราวนี้มีผลกับเนื้อเรื่อง

ใบเฟิร์น x หนุ่มเจมส์
239 (68.7%)
พิมมี่ x หนุ่มบอส
109 (31.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 348

SSPor

เมื่อเรื่องราวมาถึงทางแยก บทสรุปจะเป็นอย่างไร
* ชอบคู่บอส กับพิมพ์มีครับ แต่เสียวจะมีหักมุม  ::Horror::

Themis

มาเร็วเครมเร็ว แต่จะหยุดลุงจอมเจ้าชู้ได้จริงรึ... แหมไม่น่าเชื่อๆ ติดตามๆครับ

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ จะมีการเปลี่ยนแปลงเกี่ยวกับใบเฟิร์นหรือไม่หนอ

avata

จัดเต็มจัดแรงให้หนูโดนัสรักและหลง สงสัยคนนี้ ที่จะอยุ่กับเราแน่ๆ แต่รอลุ้นหมอพลอยว่าจะมีอะไรเด็ดหรือเปล่า ขอบคุณครับ

อิทธิพล ทบชา

ลุงๆ มีคนเตรียมงาบสาวๆเเล้วนะรีบๆจัดการมันเลย

paoimpreza

aaa01

kittaphot007

มาแย้ววววสมการรอค่อยมาต่อเร็วน้าาา ::Glad::

•============ ::Cheeky::===============•
ผู้ประพันธ์บอร์ด  ภาคทัณฑ์ เคยโดนแบน กุมภาพันธ์ 07, 2017

~ 18/12/2560
มักง่ายพิมพ์มาไหมแบบนี้บอกใครบอกเพื่อ
เอาๆ เตือนเบาๆ อีกซะ 7 วัน ปรับปรุงไม่ได้คราวหน้ายาว
..
•=======================================•

sewacipher

ลุงพลครับ อย่าหยุดนะครับ ยังเหลือหมอพลอยอีกคนครับ

ziggy2

โหวตใบเฟิร์น อยากรู้มนุษย์ลุงจะตามเมียคนแรกกลับมามั้ย   ::Fighto:: รอลุ้นนะครับ

Kacey Chase

bangsan

simcazy

ลุงพลกับหนูพลอยน่าจะคู่กัน  ทันเล่ห์เหลี่ยมกัน

ธนเวทย์ ปคุณวานิช

นึกว่าจะสรุปจบซะแล้วครับ  ใจแป้วเลย  รู้สึกเหมือนทะเลสงบก่อนพายุจะมาเลย