ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 42 : เทวาหรือซาตาน Pt2

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 17, 2017, 01:13:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โปรดเลือกคู่พิเศษ ที่คุณอยากเห็นครับ เลือกดี ๆ นะ คราวนี้มีผลกับเนื้อเรื่อง

ใบเฟิร์น x หนุ่มเจมส์
239 (68.7%)
พิมมี่ x หนุ่มบอส
109 (31.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 348

ps.sexy

wmpm2703

น่าสงสารเด็กๆทุกคน ลุงชุมพลจะเอาอย่างเดียว

jeemecafe

tulatula

Ideology

โดนัทเริ่มด้วยห้าว จบด้วยยอมตลอด ขอบคุณครับ

SoSonaja

ไม่อยากเลือกเลยอยากให้คู่กะลุงแก น้องนาถจะมีบทอะไรน้า

lucifer99

โดนะทรักจริง แต่ลุงหวังฟันอย่างเดียวแบนี้ หุๆๆ สงสัยสุดท้าย ของของลุงได้ไปอยู่ในท้องเป็ดแหงมๆ

sarojs2514

::Glad::โดนะทรักจริง แต่ลุงหวังฟันอย่างเดียวแบนี้ หุๆๆ สงสัยสุดท้าย ของของลุงได้ไปอยู่ในท้องเป็ดแหงมๆ จบด้วยยอมตลอด

Monchai-S

แต่งเรื่องเก่งยังไม่พอ หารูปให้ได้จิ้น ยังยอดอีกด้วย ครบเครื่องครับ

possionseul

ขอไม่โหวตละกัน ไม่อยากให้ไปโดนผู้ชายคนอื่นอ่ะ

chairat04

ผู้ชายทุกคนไม่ว่าแก่หรือหนุ่ม อยากมีเมียหลายคน ขึ้นอยู่กับใครกล้าหรือเปล่า ผมว่าผู้เขียนเข้าใจผู้ชาย ขอบคุณครับ

midnightblusie

ขอแบบวาา ให้ลุงพลไม่เหลือใครเลยได้ไหมครับ เน้นแบบ ดร๊าคๆเลยครับ

ณัฐพงษ์ แจ้งสว่าง

สงสารพิมมี่ที่ให้ใจลุงพลไปหมดแต่ก็ลุ้นให้โดนไอ้บอสเอา

itschelsea11

สรุปแล้วจะเป็นซาตานหรือพ่อพระที่ดีเนี่ยลุงพลล จะยอมรับว่าเหลือแต่โดนัทได้มั้ยน้อออ

อดุลย์ งาม