ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 42 : เทวาหรือซาตาน Pt2

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 17, 2017, 01:13:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โปรดเลือกคู่พิเศษ ที่คุณอยากเห็นครับ เลือกดี ๆ นะ คราวนี้มีผลกับเนื้อเรื่อง

ใบเฟิร์น x หนุ่มเจมส์
238 (68.6%)
พิมมี่ x หนุ่มบอส
109 (31.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 347

kchumpot

ลุงของเราชักไม่ไหวแล้วท่าทางจะมากไปหน่อยยังไงก็แบ่งคนอื่นเขาบ้าง

wapwap

แต่ละคนเหมือนจะมีทางของตัวเองแล้ว รอดูเรื่องหมอพลอยว่าจะจบแบบไหน
ขอบคุณมากนะครับ ::Thankyou::

au2000

ที่จริงก็เชียร์พระเอกชองเรา
เหมาหมดเลย แต่ความเป็นจริง
ไม่ได้แน่ ยิ่งตอนหลัง
เป็นผู้ร้ายเลย

Bebe Ronnada

หนุ่มบอสคงจะเป็นหนุ่มคนใหม่ที่เข้ามาคลายเหงาให้พิมมี เพื่อเปิดทางให้ลุงพลได้สาวใหม่ๆ เข้ามา แต่พิมมี่ก็ยังติดใจลุงแล้วเผลอมาแอบกิ๊กกั๊กเวลาเหงา

mozzoishi

โดนัทสุดๆ

•====================================•
18/12/2560

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 18/12/2560 ~18/6/2561 }

•===============================================•

needle art

มีมาต่อแล้วจ้าา

•====================================•
18/12/2560

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 18/12/2560 ~18/6/2561 }

•===============================================•

บิ๊ก ทำดีที่สุด

ขอบคุณในน้ำใจคับ  เจอคำถามแบบนี้ตอบยากเหมือนกันนะ

LMnade

ขอบคุณมากครับ มาลุ้นดูว่าสุดท้ายแล้วลุงพลจะเหลือใครบ้าง

ham204

ลุงพล พลิวได้ถูกใจจริง นี่ซิตัวจริง สุดยอดครับ

mengchan

kookai

ผมว่าโดนัทเหมาะกับลุงที่สุดแล้วเห็นด้วยที่ให้น้องพิมมี่เป็นแฟนบอส แต่ขอให้พิมมี่โชคดีสักทีนะ...ขอบคุณครับ

13doom

tantawanjames

มาแล้วไวมากเลยครับ จริงๆไม่อยากเลือกเลย แต่ถ้าให้เลือกผมเลือกคู่พิมมี่ดีกว่าอยากเก็บใบเฟิร์นไว้ให้ลุง โดนัทนี่ก็ดูรักลุงจริงๆขึ้นมาแล้วสิจะกลายเป็นเบอร์ 1 เลยรึป่าวนะ

iammaa

โดนัทเป็นนางเอกเรืองนี้แน่เลย..
ดีแล้วครับลุง....แต่ฝากแผลไว้ที่หมอพลอยไว้ด้วยก็ดีนะครับ

MAC

ลุงพลครับลุงจะเลือดคนไหนแน่ (น่าจะฟักหมดน่ะ)แบ่งๆมั้ยก็ได้ ::DookDig::