ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 42 : เทวาหรือซาตาน Pt2

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 17, 2017, 01:13:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โปรดเลือกคู่พิเศษ ที่คุณอยากเห็นครับ เลือกดี ๆ นะ คราวนี้มีผลกับเนื้อเรื่อง

ใบเฟิร์น x หนุ่มเจมส์
238 (68.6%)
พิมมี่ x หนุ่มบอส
109 (31.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 347

pakykit

สำหรับตอนหมอพลอยอยากเห็นควมกดดัน หมดสิ้นหนทาง แม้จะฉลาดแค่ไหน น้ำตา สไตล์ NTR ในหนัง AV ครับผม

noonut

สงสารน้องโดนัท ส่วนน้องเฟริน ลุงก็ปล่อยไปเถอะ

warone07

น้องโดนัทเรียกคะแนนสงสารได้ไม่น้อยเลย แต่ก็ไม่อยากให้ลุงพลทิ้งใครสักคนนะ

ya00022449

กำพล

หนูพิมกับใบเฟิร์นก็จะไปจาตาเฒ่าแล้ว ตาเฒ่าเหลือแค่หนูโดนันคนเดียวเองรักษาเอาไว้ให้ดี

Thekopoz

Punyawut Sansurin

เจอคนอื่นไป สุดท้ายจะตายรัง กลับหามาหาลุงพลรึปล่าวนะ 2 สาว

number0

ลุงกลับมากินขนมหวานโดนัทแล้ว กินให้มันเลยครับ

sultant

เค้าจะรอหมอพลอย เพราะสมัครเป็นแฟนคลับหมอไปแล้ว แต่ระหว่างรอขอคู่น้องพิมมี่กะนายบอสเป็นน้ำจิ้มไปพลางๆก่อนนะ

SNGOT

popeye077

โดนัทเจอประตูหลังอีกแล้ว แต่ยังไงก็อยากให้ ลุงพลได้กับหมอสักครั้ง จะดูว่าหมอจะติดใจเหมือนสาวฟคนอื่นมั๊ย

7946410

โดนัทใจแข็งกับลุงพลแต่ก็ใจอ่อนโดนเล่นรูตูดจนได้  ขอบคุณมาก

Tha Napong

cdx

::Glad::ถ้า หมอพลอย ติดใจลุงชุมพล แดคงช่วยรักษาอาการให้แกนะ แบบว่าต่อไปไม่ต้องกินยาอีก