ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 42 : เทวาหรือซาตาน Pt2

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 17, 2017, 01:13:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โปรดเลือกคู่พิเศษ ที่คุณอยากเห็นครับ เลือกดี ๆ นะ คราวนี้มีผลกับเนื้อเรื่อง

ใบเฟิร์น x หนุ่มเจมส์
238 (68.6%)
พิมมี่ x หนุ่มบอส
109 (31.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 347

gritkin

ในที่สุดฮาเร็มก็เเตกจนได้นะครับ เศร้าเเทนลุงชุมพลเลย เเต่ลุงก็เหมาะกับการมีคนเดียวมากกว่า ไม่งั้นเดี๋ยวหัวใจวายตายพอดี 55555

attawit2524

เอาละตาลุงจะจบหล่อๆหยุดแค่นี้ที่น้องโด หรือไปต่อกันละทีนี้ ::Thinking::

Watcha.0125

ให้บอกความจริง แต่ขาดหมอพลอยอีกคน ถ้ารู้นี่ ลุงพลคงไม่มีใครอยู่ข้างๆอีกเลย อยากรู้จัง จะมีนางเอกหรือเปล่า

097898117

เอาจริง ลงกับโดนัทก็ดีครับ ไม่งั้นเดียวเริ่มจบไม่สวยละ ลุงเองก็แก่ละด้วย

zero009

toptime

อยากให้สวิงหมอพลอยและทนายผึ้งเลยคับ
ทีเด็ดเลย
สุดยอดมากครับ

saka2520

ด้วยเนื้อหาที่อ่านๆมารวมกับความรู้สึกส่วนตัวนิดหน่อยผมไม่อยากให้ลุงเสียพิมมี่ไปเลยยย ::WooWoo::
แต่อ่านตอยนี้ไปท่อนนึงแล้วรู้สึกเหมือนพิมมี่กันเฟินร์จะntrซะละ ::Crying::

๋GEORGE

ใครเป็นนางเอกตัวจริงกันแน่นะ หรือจะเป็นหมอพลอย

Drug Two

ยังไงผม็เชียร์ หมอพลอยน่ะครับ
แต่ทนายนี่ก็น่าอยู่น่ะ

quantize

oshiris

น่าติดตามต่อจริงๆครับ อยากให้ถึงคิวลาสบอสอย่างหมอพลอยจัง

thesee

tcm12599

ให้น้องเฟิร์นกับเจมส์ละกัน เดี๋ยวไม่ถึงใจก็กลับมาหาลุงแหละ  ::DookDig::

amfinethank

รออยู่ว่าเมื่อไหร่ลุงพลแกจะแฮปปี้แอนดิ้งกับทุกคนซะทีละครับ