ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 42 : เทวาหรือซาตาน Pt2

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 17, 2017, 01:13:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โปรดเลือกคู่พิเศษ ที่คุณอยากเห็นครับ เลือกดี ๆ นะ คราวนี้มีผลกับเนื้อเรื่อง

ใบเฟิร์น x หนุ่มเจมส์
238 (68.6%)
พิมมี่ x หนุ่มบอส
109 (31.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 347

mrzoom

ยังไงผมก็ทีมลุง-ใบเฟิร์น ไม่อยากให้เฟิร์นได้กะหนุ่มอื่นเลย  ::Crying::

knight18

น่าสงสารน้องโดนัท ที่ต้องรับศึกหนัก ทั้งศึกหน้าและศึกหลัง สงสัยคงจะอ่วมอ่องอรทัยแน่ๆละคร๊าบบบ อิอิ ::Hunger::

teravud

::Dribbling::ลุงพลวาสนาดีจริง มีสาวที่รักจริงมาพลีกายขนาดนี้

airfoxus

ลุงพลคงต้องเลือกใครสักคนแล้วไม่งั้นสุดท้ายแล้วจะไม่เหลือใครเลย เชียร์ให้เลือกโดนัทเพราะดูแล้วน่าจะรักลุงพลของเราจริงๆ

Tom525218

เหมือนลุงพลจะเสียพิมไปนะ แต่ก็ไม่เป็นรัย ยังมีโดนัทกับคนอื่นอีกหลายคน กลัวแต่จะไม่ไหวก่อน ขอบคุณมากครับ

นัทโตะ

zaa2518

คนที่รอคอยก็ไม่มาสักที รอลุ้นหมอพลอยคนเดียวเลย ว่าจะเสร็จแบบใหน ติดตามต่อไปดิ่เรา

peat

ไม่นะ..ทั้งพิมมี่กะเฟิร์น..กำลังจะทิ้งมนุษย์ลุงไปแล้วจริงๆเหรอ..

Ya Yee

เลือกโดนัทดีกว่าลุง เพราะคนอื่นดูท่าทางไม่ค่อยรักลุงเลยย รอตอนหมอพลอยกับลุงอยู่ครับ

spr566

อ้าว กลายเป็นคู่เซ็กส์ทางเลือกตามใจผู้อ่านซะแล้ว ขอเลือกคู่แรกอ่ะ

firefox2007

leexiaopai1

ช่วงนี้รู้สึกจะหายไปนาน เอ หรือคิดมากไปเอง แต่ก็รอจนได้อ่านตอนใหม่ ขอบคุณครับ

mokung

ใจจริงไม่อยากให้สาวๆได้กับคนอื่นนอกจากลุงชุมพลนะ แต่แล้วแต่คนแต่งครับ

oui

ลุงพล ความดีและความชั่วห่างกันแค่เส้นยาแดงจริงจริง