ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 42 : เทวาหรือซาตาน Pt2

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 17, 2017, 01:13:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โปรดเลือกคู่พิเศษ ที่คุณอยากเห็นครับ เลือกดี ๆ นะ คราวนี้มีผลกับเนื้อเรื่อง

ใบเฟิร์น x หนุ่มเจมส์
239 (68.7%)
พิมมี่ x หนุ่มบอส
109 (31.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 348

wuthikhai.dunk

thum2520

Tri Angle

และแล้วโดนัท สาวปากแข็งก็ยอมใจอ่อน ยอมเรียกลุงพลว่าผัวซะที ผมเชียร์โดนัท เป็นนางเอกครับ สนุกมากครับ

Pracha Charermwattanatai

::YehYeh::หนูโดนัท.  เลือกลุง. ถูกต้องทีสุด.  ประตูหลังแหก

tetete

เหมือนสุดท้ายตาลุงจะโดนสาวๆทิ้งไปหมดเลยนะครับ

vpmman

panu98765panu

ลุงพล จอมพลัง เรียงหน้าฟันสาวๆ ตามลำดับ ยอดมากก

naitoom

โถๆๆ ยอมให้ทั้งรูหน้ารูหลังแบบนี้ จะตัดใจตัดไปให้ห่านกินได้เหรอ สุดท้ายตาเฒ่าคงเหลือแต่โดนัทเท่านั้นละมั้ง

allapon

น่าสงสารโดนัทเหมือนกัน แต่มาที่หลังต้องทำใจแหละ

dwarf

ขอบคุณครับ...ถ้าเป็นลุงพล..และคิดว่าจะหยุด..คงจะเลือกน้องโดนัทครับ

peddo

อ่านที่โปรยหัวไว้คราวก่อน ก็กระวนกระวายรอตอนต่อ ซึ่งไม่ทำให้ผิดหวัง สำหรับคู่ที่ให้เลือก ผมว่า เฟิร์นกับเจมส์มันคงจะะดกิดขึ้นอยู่แล้ว จะช้าหรือเร็วเท่านั้นเอง สำหรับผมไม่นับเป็นคู่พิเศษนะครับ กรณีของพิมมื่กับบอสนี่บอกตามตรงว่าไม่ได้คิดมาก่อน แต่ถ้าพิมมีได้รู้จักตัวจริงของบอส ก็คงมองลุงในแง่ดีขึ้นหรือเสมอตัว แต่จะยอมกลับมาหาลุงหรือเปล่าก็ว่ากันอีกทีครับ ปล่อยลุงสำแดงมานานละ ดูลีลาหนุ่มอื่นบ้างดีกว่า ขอบคุณครับ

............................................

ดีงามพระรามเดินดง 555 แจ่มๆชอบคอมเม้นแบบนี้จัดไป 2+money

Otaza

ตัณหามันไม่ได้กลับ มันมาตามทางจ้า ลุงพลไม่ได้กล่าวไว้  ^^

Debaker Singlek

แม่เสือโดนัท ตอนนี้กลายเป็นลุกแมว ไปแล้วนะโดนัท คู่พิเศษต้องเป็นคู่พิมมี่กับบอสแน่ๆๆ