ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 42 : เทวาหรือซาตาน Pt2

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 17, 2017, 01:13:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โปรดเลือกคู่พิเศษ ที่คุณอยากเห็นครับ เลือกดี ๆ นะ คราวนี้มีผลกับเนื้อเรื่อง

ใบเฟิร์น x หนุ่มเจมส์
239 (68.7%)
พิมมี่ x หนุ่มบอส
109 (31.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 348

upperbound

ลุงพลจะมีชีวิตรอดไหมเนี่ย จะทำอะไรทีต้องกินยาตลอด มีเมียเยอะตายไว ชัวร์ ... 555 .... ขอบคุณที่แต่งมาให้อ่านนะครับ

savana911

สงสัยโดนัทจะหวังครอบครองคนเดียวต้องมีแผนการแน่ๆ

asiakook

เฮ้อน่าเขี่ยทิ้งทั้งพิม ทั้งหมูเฟิร์น จริงๆ โดนัทน่ารักที่สุด อิอิ ขอบคุณครับ
ปล. แต่ถ้าให้เลือก เฟิร์นไปดูดีสุด พิมไปกะบอสน่าจะแย่น่าสงสาร ดอกสามรออยู่เห็นๆ

jaster ja

โดนัทมาวินชินะแต่ก็โอครับ แต่ขอหมอพลอยสักครั้งไม่ได้เหรอ 

scozember

pppfree

nutdonut

สุดท้ายโดนัทก็หลงไหลแบบถอนตัวไม่ขึ้น ผมเดาไม่ผิดจริงๆ

C-Master

Poowanart Koedmanee

เจอฤทธิ์หมอ เข้าให้ มวยถูกคู่ล่ะครับ เกมนี้หมอพลอยฉีดยาแรงแทงใจพิมมี่ รุกเหลี่ยมนี้มีเสียม้าเกมหน้าตาลุงคงหาทางฉีดน้ำเต้าหู้ใส่หมอแก้เกมล่ะมั้ง55

××Mon××

ตาลุงนี่ไม่เล้าโลมเลยพอสาวยอมก็ใส่เลยน้อ ไวไฟแท้

kuniine

เสียดายน้องพิมมี่จังเลยครับ แต่ก็ได้โดนัทมาหักมุมตอนนี้ก็ถือว่ายังดี

Narakja Naka

::Cold::เฮ้อตอนจบจะเป็นไงนะ  เดาไม่ถูกจริงๆ คิดไปคิดมาก็อยากให้ตาเจ้าชู้จอมกระล่อนนี่ไม่เหลือใครจริงๆ เหมือนกัน เจ้าชู้เกินไปแล้ว

xman40

อยากให้ลุงพลเชือดหมอพลอยซะให้เรียบร้อยก่อนนะ

villosum