ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 19 นายแบบจำเป็น

เริ่มโดย devilza2010, ธันวาคม 17, 2017, 03:19:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wapwap

สนุกและซ่อนเงื่อนทุกตอนเลย น่าติดตามมากครับ
ขอสาวๆมารุมหนุ่มกรด้วยนะครับ  ::DookDig::

toptime

::Glad:: ถึงเวลาของพระเอก
ชีวประวัติของพระเอก
อยากให้สวิงกิ้งหลายๆคนพร้อมกัน

azerothx

ไม่นะยกเลิกภารกิจคุ้มครอง 3 สาว ได้ยังไงอุตส่ารอดูตอนตัดผมแล้ว สาวๆเห็นแล้วจะเป็นยังไง  ::Orz::

sarozzero

ให้สาวอีฟเป็นตัวหลักก็ดีนะ เพิ่มช่องทางฮาเร็มของกรได้อีกเยอะ
มีปมใหม่เรื่องพ่อแม่ที่แท้จริงแบบนี้ ได้กลิ่นดราม่าเลย
อย่างน้อยเดาว่ากรต้องเป็รลูกคนรวย และอาจเกี่ยวข้องกับพ่อแม่ของสามสาวด้วย
สุดท้ายโดนยกเลิกงานแบบนี้ต้องเกิดร้ายบางอย่างแน่ๆ

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

ห่างหายไปนานคิดถึงมากเลยครับ

จะคอยเป็นกำลังใจและติดตามผลงานของท่านเสมอนะครับ

samsung014

เอาละซิ มีคนที่อาจรู้ชาติกำเนิดของกรแล้ว ว่าแต่ถ้ายกเลิกการคุ้มกันสาวๆก็สงสารกรแย่เลย

pfrankz

ทำไมอยู่ถึงได้ยกเลิกการคุ้มครองกันเนี่ย 

นายกรงานจะเข้าอีกมั้ยหว่า ไหนจะคุณนายที่รู้เรื่องสร้อยอีก

Aerials

::Glad:: ผมนี่เข้ามารีเฟรชหน้าจอดูทุกวัน วันละสามเวลาเลยครับ สมกับที่รอคอยสนุกมากๆเลยครับ  ::Thankyou::

Merry Merry

เกือบจะลืมนายกรกับคุณหนูทั้ง​ 3​ ไปแล้ว

กลับมาครั้งนี้ขอลงทุกวันเหมือน​ช่วง​แรก​นะ

ขอบคุณ​คนเขียน

shinosuke

นายกรก็เก็บสาวๆเข้สฮาเล็มอยู่เรื่อยๆเลย

quantize

ลืมตอนที่แล้วไปแล้ว 555+

ขอบคุณมากครับที่กลับมาต่อ

sotimez

ลึกลับซ่อนเงี่ยนเอ้ยเงื่อนจริงๆ ยกเลิกคำสั่งคุ้มกันแล้วทีนี้จะทำยังไง

singkanong

ดำเนินเรื่องได้สนุกมากปนเสียวชวนให้ติดตามและเดาทางผู้แต่งไม่ถูกเลยหวังว่าตอนต่อไปคงไม่ให้ผู้อ่านรอนานนะครับขอขอบคุณครับ

wap5455

กรจะได้รู้ความจริงเกี่ยวกับตัวเอง ซึ่งชีวิตจะต้องเปลี่ยนไปอีกแน่นอน

ppyyaa