ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 19 นายแบบจำเป็น

เริ่มโดย devilza2010, ธันวาคม 17, 2017, 03:19:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reaperofvirgin

กลับมาแล้ว รอติดตามอยู่แล้วครับไม่ต้องเช็คเรทติ้งเลย555

ff2551

yu_ei

เริ่มเดินเรื่องซับซ้อนไปอีกนะครับ แต่ก็ทำให้เดายากดีครับ อ่านละคิดตามตลอดเลย ขอบคุณผู้เขียนครับ

jarern532

นั่นเป็นเรื่องใหญ่เลยนะนั่นแล้วใครจะคอยคุ้มครอง 3 สาวละ ::Horror:: ขอบคุณมากครับ ::Thankyou::

mamasun

ชอบมากครับ นายกรอย่างกับ
เจมส์บอนด์ 007 version thailand

mine7777

รอบนี้เดี่ยวๆไม่หมู่แต่ยังสนุก ขอบคุณครับ

tetete

อ่านไปนึกว่าคุณนายจะเสร็จกรอีกคน ที่ไหนได้ดันมาช่วยไขความลับอดีตของกร

Phisuiti Suwacheecharan

คราวนี้ผูกปมเรื่องพ่อแม่ ของ นาย กร ดูแล้วน่าสงสาร สามสาว

Aerials

::Shy:: กำลังสนุกเลยครับ น่ทติเตามมากๆๆเลยพระเอกของเราจะเป็นอย่างไรต่อไป

ruby alvarado

หายไปนานจัง คิดนึก  นึกว่าจะไม่ต่อซะแล้ว  กลับมาคราวอยากหายนานนะครับ  เพราะกำลังมันในการอ่าน

aquaracer

ก่อนอื่นขอขอบคุณสำหรับผลงานดีๆที่แบ่งปันให้ครับ
กรมีที่มาไม่ธรรมดาแน่นอน อยากให้มีบทเกี่ยวกับหน่วยพิเศษเพิ่มด้วย ถ้าจะกรุณานะครับ

gotoseep

หายไปนานเลยนะครับนึกว่าจะไม่แต่งต่อละ ::Me?::
และให้กำลังใจให้ท่านทำต่อไปนะครับผมติดตามผลงานของท่านเสมอ

kizzies

ขอบคุณครับ เนื้อหาเริ่มซับซ้อน นายกรอาจจะเป็นทายาทเศรษฐีหรือเปล่า แต่ที่แน่ๆ มีฮาเร็มแล้ว

sixdevil7

ยกเลิกภาระกิจคุ้มครองคุณหนูงานนี้กรจะเอาอย่างไรดี...
ขอบใจมากครับ

puenxno

ผ่านมาอ่านตอนนี้ก่อน สนุกครับ เนื้อเรื่องก็น่าติดตาม อ่านไม่ยากด้วย 

ขอบคุณงานดีๆครับผม