ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 19 นายแบบจำเป็น

เริ่มโดย devilza2010, ธันวาคม 17, 2017, 03:19:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phacha

รออ่านอยู่่นาน เขามาดูอยู่บ่อยๆ สมใจละ...ขอบคุณครับ

Zomchai Kimwongkul

exelier

ตอนแรกคิดวาาตาลจะโดนจัดหนักจนเดินแบบไม่ได้ซะแล้ว แต่ชะตาจิ๋มไม่น่าพ้นนายกรหรอกผมว่า

tacklove

แหม่นายแบบกิตติมศักดิ์ เดินแบบยังไงน้อถึงได้ควงดาราสาวซะงั้น เริ่มตื่นเต้นอีกแล้วสิเนี่ย

dikky

นายกรจะได้รู้ตัวตนจริงๆของตัวเองจากคุณนายโดยการนอนเล่าให้ฟังหรือเปล่าครับ

12457890

เสียงไลน์ดังขึ้นมาในหัวเลย 555
เรื่องราวเริ่มซับซ้อนมากขึ้นละ มีตัวละครเพิ่มมาอีก
ไหนจะเรื่องพ่อแม่ของนายกร
ลุ้นๆ คอยติดตามครับ

johnywalker

หลังจากเล่นสาวไปหลายคน ชาติกำเนิดของพระเอกก็จะกระจ่างแล้ว

zaaar65

snoob

ความลึกลับซ่อนเงื่อนทิ้งทายใหคิดอีกนะครับ

atomicbear

สุดท้าย นายกรก็เกือบจะรู้ความจริงเกี่ยวกับพ่อแม่ของตนเอง ไม่รู้ว่าหลังจากรู้แล้ว เรื่องจะซับซ้อนมากขึ้นไปอีกหรือเปล่า

rerngsak

nanakung55

หรือกรจะเป็นญาติของคุณนาย น่าสนใจ  น่าติดตามตอนต่อไป ทีแรกนึกว่าคุณนายจะเสร็จกรอีกคนแล้ว

tn0032

บุญควยจริงๆ ไม่เคยต้องค้างคาเลย 
เนื้อเรื่องเริ่มสนุกล่ะ พระเอกต้องเป็นผู้เีมีตระกูลแน่นอน

winking

อดีตของกรกำลังจะเปิดเผยออกมาพ่อแม่พระเอกคือใครกันนะ