ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ่วงเสน่หา30 (กระสุนอาคม2)

เริ่มโดย fuseeka, ธันวาคม 25, 2017, 10:22:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

durocman

กระสุนอาคมหยุดไม่ได้แล้วอะไรจะทำได้ครับ

Zomchai Kimwongkul

ถ้าสาวพิมชวนอุไรหนี เสือจันต้องติดตามจนป่วนไปทั้งป่าแน่ๆ

Bubu Panutid

พญาลิงลม กระสุนอาคมแค่หยุดได้ชั่วคราว

anutit9119

ไอ้ใบ้ตายไป จะมีใครมาแทนหนอ สนุกตื้นเต้นปนเสียว รอติดตามครับ ขอบคุณ

khonsyd

เอาแล้ว เริ่มเปิดศึกกันแล้วกระสุนอาคมก็เอาไม่อยู่ แถมยังต้องมาเสียสมาชิกไปอีกคน แล้วใครจะหยุดพญาลิงได้ตามต่อด้วยความระทึกล่ะครับ ::Waiting::

mongk

เสือจัน จะเสียท่าอุไรเสือสาวรึเปล่านะ

syusuke syusuke

บู๊กันสนั่น งี้สาวพิมคงมีแผนสิน๊า

beeriero

peddo

สงสารใบ้นะครับ ที่เหลืออยู่คงรับมือไม่ไหว ทั้งโจรและสาวๆ กระสุนอาคมก็ไม่ได้ผล จะทำไงดี ยักษ์ทำดีมาก แบบนี้จะได้มีสายในค่ายโจร สนุกดีครับ ตอนแรกที่เริ่มลง มีแต่เป็นชู้กันไปมา ยังไม่นึกว่าตอนหลังๆจะสนุกขนาดนี้ ชอบจริงๆครับ

boyboyboy

ไอ้ใบ้ไม่ได้ไปต่อ น่าสงสารเขานะครับ อดฟาดสาวๆ ตั้งหลายคน

ham204

พญาลิงลมโดนสะแล้ว  เสียดายเจ้าใบ้ ใครรับมือสาวๆ ละคราวนี้

outsider

สูญเสียคณะหื่นไปหนึ่งคน พญาลิงนี่มันอึดตายยากจริงๆ

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ใบ้ไม่อยู่ใครจะสนองสาวๆได้ ต้องหาตัวแทนช่วยแล้วนะสาวๆทั้งหลาย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

น่าสงสารป้าศรีจังเลย สงสัยลูกเขยจะต้องรับบทหนักแทนพ่อตาซะแล้ว ว่าแต่สาวพิมพ์จะหนีออกมาได้ไหมนะ หรือจะได้ลูกน้องพญาลิงลมเป็นผัวเพิ่ม 555

samsung014

กระสุนอาคมยังเอาไม่อยู่ แล้วจะจัดการยังไงละเนี่ย สู้ๆนะ