ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ่วงเสน่หา30 (กระสุนอาคม2)

เริ่มโดย fuseeka, ธันวาคม 25, 2017, 10:22:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MAC

ไม่เป็นไรครับเสียใบ้ไปเอาผมแทนได้นะครับ (รอมานานแล้ว) ::Shy::

sarojs2514

::Glad::พญาลิงลมนี่ขนาดกระสุนอาคมยังทำให้แค่สะดุ้ง จะกำราบให้อยู่นี่ต้องใช้ของระดับไหนกัน แล้วจะฆ่าไอ้ลิงนี่ยังไง

chanky2007

พญาลิงลมต้องไม่ธรรมดาอยู่แล้ว ชาวคณะจะทำยังไงกันดี

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

wawer nakorn

สาวพิมจะรอดกลับกรุงไหมหรือต้องอยู่เป็นเมียโจรในป่านะ

pui7919

สงสัยจะมีการเปลี่ยนตัวหัวหน้าโจรแน่ๆ โดนยิงไม่ตายก็จริง แต่ไงๆก็ต้องเจ็บล่ะ ซ้ำมีตายแหงๆ

สมปอง บุญ

มีแนวอาคมเข้ามาทำให้น่าติดตามเพิ่มขึ้นอีกครับ

Deadmask13

ไอ้ใบ้เสร็จไปแล้ว เนื้อเรื่องจะเป็นยังไงต่อไปเนี่ย

coldheart

ใบ้เอ๊ยย อยู่นอกป่าก็โดนสูบน้ำ พอเข้าป่ายังโดนสูบเลือด หมดเวรซะทีเมิง

golem237

อื้อหือ ความซวยนี้ กำลังปบุกอาคมอยู่ดีๆ ดันเจอแจ็กพอตซะงั้น แถมคุณใบ้ของเราก็ดันมาตายซะอีกนี่...

jarern532

สงสัยไอ้พลคงจะต้องกับไปรับสึกหนักแน่ ::Horror:: ขอบคุณมากครับ ::Thankyou::

diaby

มีแนวไสยศาสตร์มาด้วย สนุกดีครับ แต่อย่าลืมบทเสียวด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ken kfc

สาวพิมจะหลอกใช่อุไรทำอะไรดีนะ

Chai Pin

ไม่สิ่พญาลิงลมต้องไม่เป็นอะไรยังได้ไม่ครบเลย

phoner

ไอ้ใบ้ตายเสียแล้ว สมาชิกหายไป 1

akennya