ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ่วงเสน่หา30 (กระสุนอาคม2)

เริ่มโดย fuseeka, ธันวาคม 25, 2017, 10:22:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asean

เฒ่าอ้นจะต้องมีลูกเล่นออกมาอีกแน่ ไม่มีทางจนแต้มง่ายๆหรอก

Longnan

สงสารไอ้ใบ้จัง ไม่น่ารีบตายเลย

Bebe Ronnada

ยอดเยี่ยมครับ ติดตามอ่านเสมอมา

•============ ::Cheeky::===============•
ผู้ประพันธ์บอร์ด  ภาคทัณฑ์
~ 16/1/2561
มักง่ายไปนะรีพลายคุณ เอาๆ
เตือนเบาๆ ลองพักใช้ซะ 10 วัน ปรับปรุงไม่ได้คราวหน้ายาว
..
•=======================================•

kchumpot

อ่านไปอ่านมากลายเป็นเรื่องไสยศาสตร์ไปเสียนี่น่าสงสารเจ้าใบ้ยังไงก็เหลือเจ้ายักษ์ไว้นะครับสงสารมัน

chilypig01

ตายไปคนนึงซะแล้ว นังศรีจพทำยังไง

june hadyai

ใบ้ไปซะแล้วแบบนี้นังศรีก็ย้ายเข้าบ้านลูกเขยได้เลยสิ

mcgide

แก๊งบ้านนาตายไปหนึ่งคน สมาชิกลดลงไปแล้งจะรับมือสาวๆไหวเหรอ

lamanno9

ยักษ์คงสงสัยจะได้เมียใหม่แน่ๆเลย

johnywalker

จำนวนผู้ชายลดลงไปแล้ว แต่จำนวนผู้หญิงกลับเพิ่ม ญ. แต่ละคนก็หื่น ๆ กันทั้งนั้น จะไหวเร้อ

Zeedzeed Sensen

ยักษ์คงได้ล่อเสือสาวอุไรคนแรกเลย

atomicbear

ตายอย่างน่าสยดสยองไปอีกศพ ไม่รู้จะได้กลับออกมาจากป่ากันหรือไม่

suriyamahajit

เสือสาวติดใจได้ยักษ์ใหญ่ของใหญ่โอกาสหนีง่ายเข้าไปอีก

kokokol

กระสุนอาคมเสียกเด็กเข้าท้องมาหลายคนละ5555

toto65

คนที่เหลือจะรับมือสาวพิมกับสาวต่ายไหวกันมั้ยเนี่ย หรือจะมีคนใหม่

dwarf

ขอบคุณครับ...กระสุนอาคมจะมีผลคงต้องอาศัยสาวต่ายช่วยลงเป็นแน่