ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 9 เรียนไสยดำ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มกราคม 02, 2018, 06:20:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eaddy48

ดีมากนายป๊อดจะได้ลองวิชาด้วยและได้ลิ้มรสสวาทน้องแจง

tree0107

ว่าแต่เจ้าป๊อดจะหลงไหลไปกับมนต์ดำแล้วกลายเป็นแบบน้าขิกหรือจะเป็นจอมขมังเวทย์เทครัวกันน้อ

Meepooh Feesantiya

ไอ่ป๊อดรู้นะคิดอะไร
จะลองวิชากับน้องแจงหรอ

kai1957ac

โอว มีทั้งเพื่อนคุณหลิว เพื่อนน้องหนิง อิจฉานายป๊อดจัง

birdinfinity

sozoso

ขอบคุณมากครับ เริ่มเข้าสู่เส้นทางสายอาคมเต็มตัวแล้วสินะ  ::Evil::

assasin69941

2000HP

ถ้าจะเรียนไสยมืดนะ เรียนมากล่อมสาวน่าจะเร็วกว่า5555

joke4148

magecounterz

เตวิช วัฒนสุวรรณ

เป็นห่วงหนุ่มน้อยจะหลงระเริงกับไสยดำ จนจิตใจมืดซะแล้ว ยิ่งมีความหื่นอีก

nitty46

เพื่อให้มีชิวิตในโลกนี้มันต้องคนเทาๆนี่แหละ ป๊อดเอ้ย!!!

Liusp

แจงหุ่นดีแถมอยู่ทีมเดียวกะหนิงด้วย  ::Beggar::

pomanmoo

ป็อด.... จะปักธงใหม่อีกคนแล้วเหรอ
เดี๋ยวคุณนายก็พิโรธหรอก 555+
ปล. ผมล่ะสงสัยมาพะกนึงเเล้วว่าพวกบทสวดนี้ท่านผู้เขียนยกมานี้มันของจริงไหม หรือ เเต่งขึ้นมาใหม่ ถ้าของจริงนี้ต้องขอคารวะเลย

Kamen Rider V-3

อ้างจาก: pomanmoo เมื่อ มกราคม 27, 2018, 01:51:48 ก่อนเที่ยง
ป็อด.... จะปักธงใหม่อีกคนแล้วเหรอ
เดี๋ยวคุณนายก็พิโรธหรอก 555+
ปล. ผมล่ะสงสัยมาพะกนึงเเล้วว่าพวกบทสวดนี้ท่านผู้เขียนยกมานี้มันของจริงไหม หรือ เเต่งขึ้นมาใหม่ ถ้าของจริงนี้ต้องขอคารวะเลย

บางบทก็จริง บางบทก็เอามาดัดแปลงครับ  ผมไม่ชอบให้มี พระพุทธ พระธรรม พระสงฆ์ ในงานนี้กลัวบาป เลยต้องตัดออกไปเปลี่ยนเป็นคำอื่น
งานเก่าๆของผมเชิญได้ที่ ลิงค์ด้านล่าง

https://xonly8.com/index.php?topic=164918.msg651695#msg651695

ขอบคุณท่าน Kaithai ที่กรุณาจัดทำลิงค์นะครับ