ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน แก้กระหายสาวสุดร้ายไม่บอกปัด

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 06, 2018, 01:54:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panu98765panu

พระยาเทครัว สำแดงเดชอีกแล้ว ระวังสุขภาพบ้างนะครับ

birdchangmai

จะได้น้องก่อนพี่แล้วมั้งเนี่ย อดใจไม่ไหวแล้วนะท่านผู้ประพันธ์ ขออ่านต่อด้วยครับ ขอบคุณมาก

อนุสรณ์ ถาวรรัตน์

spty24

แบบนี้ก็ทั้งบ้านแล้ววววว5555
สุดยอดครับ ยิ่งอ่านก็ยิ่งเหมือนคุณปู่30😂😂😂😂

xxx559

mrgreen

prsclub

สุดท้ายก็ได้ทำลูกๆหมดบ้านเลยใช่ไหมครับ  

น้องมุกยังมาโดนวางยาปลุกเซ็กส์อีก    สบายไปสองต่อ

poison_react

คราวนี้จะได้กินน้องมุกก่อนน้องมินหรือนี่ ผลลัพธ์ไม่คาดหมาย
เดาใจทั่น Joker ไม่ออกครับ
แต่ทุกตอนขอยืนยันว่า เชื่อขนมกินได้จริงๆ ครับ

wingodin

asean

naitoom

มีหรือจะบอกปัดได้ โดนทั้งเหล้า ทั้งยา แบบนี้ เสร็จแน่ จัดสองคนพร้อมกันยังได้ แต่คงไม่มันเท่า

wiseman

กะจะจัดการมิน แต่ดูแล้วคงจะต้องมุกก่อน แหม่ คุณพ่อโชคดีจริงๆ

lux666

tjnet