ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน แก้กระหายสาวสุดร้ายไม่บอกปัด

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 06, 2018, 01:54:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chonsit

ขอคาดการณ์ โดนยาทั้งคู่ มินน็อคไปแล้ว เก็บมุกก่อนน แล้วไปจัดมินอีกที

่jub2520

ยิ่งอ่านยิ่งชอบในการหาเหตุการณ์มาผูกให้เนื้อหามีความน่าสนใจ ในแต่ละตอนทำให้ไม่ซ้ำจำเจกับตอนอื่น ๆ สนุก

SoSonaja

itschelsea11

manxxx

สรุปว่าจะจัดการนิน  ต้องมาช่วยเหลือมุก ก่อนเหรอครับ

7946410

Ram PakVan Rachawong

ขอบคุณเรื่องสนุกๆของไรท์นะครับ ผมชอบงานเขียนของไรท์มาก ส่วนเรื้องนี้ก็ชอบมากๆคนับ โดยเฉพาะสาวๆที่มีนิสัยต่างกันน่าค้าหาต่างๆกันไป

manitp

เกือบจะจบแล้วเหลืออีกตอนเดียว อยากให้เพิ่มอีกหน่อย... ::Horror::

Kacey Chase

toremo002

tp3660

kit2516

XQ

knightmoon

จะได้สองคนเลยไหม ตอนนี้ แต่คงจะจัดการมุกก่อนแน่เลย

tetete

มุกโดนยา พ่อได้ช่วยมุกทั้งคืนแน่ๆครับ ดีไม่ดี มินตื่นมาแจมด้วยก็ได้นะ