ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน แก้กระหายสาวสุดร้ายไม่บอกปัด

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 06, 2018, 01:54:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hnarii

testman

อ้าว นึกว่าจะได้มิน กลายเป็นมุกโดนซะละ

coolkid2

kabyala

จะจบแล้วหรอครับน่าจะต่อให้อีกสัก 30 ตอนนะครับ 55 อย่าโกธรละครับความรู้สึกมันเป็นแบบนี้จริง อ่านแล้วอินไปกลับเนื้อเรื่องแล้วอีกอย่างมันกระชับยิ่งกว่าสาววัย 14 แต่เห็นภาพระเอียดมากๆๆ ขอบคุณครับ

darkangel

มาสะดุดเอาตอนสำคัญ แต่ว่าถึงไม่ใช่ยา ผมก็ว่ามุกไม่รอดนะ

mspeed

whitegon

keng7799

น้องมุกโดนยาปลุกเซ็กส์แล้ว อย่างนี้ต้องฉีดยาเข็มโตๆถึงจะหาย

lnwsa

หายไปสะหลายวันเลย ผมนี่ตั้งหน้าตั้งตาคอยเลยนะคราฟ

verbatim

ขอบคุณครับ 
สงสัย มุกจะโดนยาซะละ 
คุณพ่อจะช่วยสนองไหมนี่

gamemer

นักจิตบำบัดนี่เขาดีจริงๆ ทำให้เรื่องในอดีตแย่ๆกลายเป็นเรื่องดีของตัวเองได้
555 แล้วใครจะโดนก่อนกันเนี่ย มุกหรือมิน สงสัยจะมุก โดนยาปลุกเซ็กเข้าไปมันส์แน่ๆ  ::Me?::