ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน แก้กระหายสาวสุดร้ายไม่บอกปัด

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 06, 2018, 01:54:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pfrankz

saka2520

barrybella

น้องมุกจะโดนแล้ว สุดยอดจริงๆ ขอบคุณที่ลัดคิวมาก่อนเลยง้าบบ  ::Oops::

jarern532

taton

ชอบมากครับกับซีรีย์นี้ แต่งได้กระชับดี สำหรับผมนะเป็นซีรีย์ในที่อยู่ในใจเรื่องนึงเลยครับ(อ่านบางช่วงยังนึกเลยว่าเร็วไปไหม..แบบว่าความสนุกมักจะผ่านไปไวเสมอ  ::DookDig:: )
ปล.ติดใจเรื่องอายุอย่างเดียว(มันจะอึดไปไหม กับอายุขนาดนั้น แล้วนี่ถ้าเป็นตอนหนุ่มๆล่ะ จะขนาดไหน)

Ratpoom mini

เนื้องเรื่องเขียนได้สุดยอดมากๆครับแผ่นคุณพ่อโหดจิง

Mamotaro Musashi

เรื่องราวจะออกมาเช่นไรน่าา ลุ้นๆเลยครับ ขอบคุณ ผู้เขียนมากๆครับ

naruto90

ในที่สุดก็จัดการทั้งหมดเรียบทั้งแม่ทั้งลูกสุดยอดเลย

ken kfc

pattaya33398

::Glad::ขอบคุณครับ สนุกมากๆ

•====================================•
7/2/2561

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 7/2/2561 ~7/8/2561 }

•===============================================•

Drug Two