ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน แก้กระหายสาวสุดร้ายไม่บอกปัด

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 06, 2018, 01:54:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bosshii

สมแล้วที่เป็นพ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอนนี้จะกลายเป็นผัวมือหนึ่งจริงๆแล้ว ฮ่าๆ

automilo

sevensin777

Meepooh Feesantiya

ขอบคุณนะครับ. ติดตามผลงานตลอดเลยคับ. ชอบแนวนี้ เลย
เป็นกําลังใจให้ครับ

ประเสริฐ เอียงสันเทียะ

เนื้อเรื่องกระชับน่าติดตตามดีครับ
ขอบคุณมากครับ

phaii

punpoonkung

facebeer

feleeona

พี่ใหญ้ก็เสร็จติดของใหญ่หละเหลือน้องเล็กโดนเปิดซิงแน่นอน

1015up

มุกเสร็จเพราะยาหรือครับเนี่ยะ แล้วมินไม่นอนเหงาคนเดียวใช่ไหมครับ

ruby31797

ดแล้วเดี๋ยวมุกก็เสร็จพ่อเลี้ยงจอมบำบัด แต่อยากให้มีการแสดงที่ถีงพริก ถีงขิง  ให้แบบประทับใจมิรู้ลืม

lingsan

อ้าวผิดคนเหรอ นึกว่ามิน

เรื่องสนุกดี ขอบคุณที่แบ่งปันเรื่องดีๆ

leonado54

destoryer