ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน แก้กระหายสาวสุดร้ายไม่บอกปัด

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 06, 2018, 01:54:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

llar

airfoxus

งานนี้คงใด้จัดการน้องมุกก่อนแล้วละคุณพ่อ เสร็จแล้วค่อยจัดการน้องมินต่อเลยในทีเดียวกัน

zethkhun

surway2532

ขอบคุนที่มาลงให้อ่านกัน ขอให้เรื่องเรียนผ่านไปด้วยดี จะรออ่านอีกเรื่องอยุ่นะคับ ติดตามตลอด

sun_307

xxxboyz

อ้าวนึกว่าจะได้มินก่อนมุก กับเป็นได้มุกก่อน ว่าแต่คุณพ่อเป็นใครเนี้ยถึงเส้นสายเยอะจัง

Chanawin Tosingchai

tarokub

Dom Bangkok

เดาผิดเลยเรา สุดยอดจริงๆ ชอบทำให้คนอ่นจินตนาการไปไกล

BabyFace

Asura4237

นึกว่าจะได้มินก่อน กลับกลายเป็นว่าได้มุกก่อนซะงั้น 555++

pinmonkey

ช่วยน้องมินซะขนาดนี้ไม่เห็นใจพระเอกของเราก็เกินไปนะครับ เรียกว่าทำดีได้ดีเลยนะครับ ขอบคุณมากครับ

kvachira

XYZ

chairat04

ภาวนาให้มาต่อเร็วอยากเคลมลูกมินกับมุกว่าจะเด็ดแค่ไหน ขอบคุณครับที่มาทันใจ