ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน แก้กระหายสาวสุดร้ายไม่บอกปัด

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 06, 2018, 01:54:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อิทธิพล ทบชา

สุดท้ายก็จัดการมุกอีกคนจัดตั้งฮาเร็มให้ได้ไวๆเลยเถอะ เเถมตอนเสียวๆเยอะๆนะครับผมชอบๆ

Tom525218

มาแล้วตอนใหม่ ติดตามว่าใครจะโดนก่อน แต่ผมชอบในชื่อมุกมานานแล้ว ได้ยินชื่อนี้แล้วขึ้น ขอบคุณมากครับ

KFzzz

งานนี้ท่าจะรอดยาก อีกแค่นิดเดียวก็จะหมดบ้านอยู่ล่ะ หาเพิ่มๆ

kupong

มาแล้ว เก็บให้ครบทั้งบ้านนะครับ เนื้อเรื่องดีมาก

Peera canalitartis

คือ เป็นเรื่องที่ดีเลยนะ การบรรยายความ ทำได้ดีเลย 3 ผ่ามมมมมมม  ::WowWow::

thep59

เป็นพ่อเลี้ยงมือหนึ่งจริงๆ สงสัยต้องเก็บให้ครบทั้งบ้าน ตอนนี้ก็ใกล้ครบแล้ว รอลุ้นว่าจะครบเมื่อไร

Pongsathorn Weerahong

ถ้ามุกรู้ว่า น้องคนอื่นๆโดนหมดแล้วจะทำหน้ายังไง

oddsk

สงสัยต้องช่วยรักษาทั้งมินและมุกแล้วไม่งั้นฤทธิ์ยากำเริบจะทำอย่างไร

ผู้เฒ่าเซราะกราว

แผนแก้ปัญหาของมินที่มุกคิดขึ้นมา นับว่าเจ็บแสบจริงๆ เจ้านายของมินสงสัยจะตูดบานก็คราวนี้ และคงจะเข็ดจนตาย แถมคุณพ่อยังมีโอกาสได้รักษาแผลในใจของมุกอีกคน  แบบนี้มุกจะหนีไปไหนรอด อิอิ

eternal6969

เก็บมินไว้ตอนจบเลยไฮไลต์ของเรื่องสินะครับ แต่อดีตของมุกกับมินนี่น่าสงสารอ่ะ

nithiwit sakfun

สงสัยต้องจัดให้มุกก่อนละมั้งไม่งั้นก็ควบสองเลย

lovebom29

โดนวางยาก่อนพี่สาวอีก55

Panya Sripaks

เก่งมากครับนักจิตบำบัด จัดเกื่อบครบแล้ว ขอให้สนุกนะ  ขอบคุณครับ