ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน แก้กระหายสาวสุดร้ายไม่บอกปัด

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 06, 2018, 01:54:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

por774

phuwarin

บรรดา 4 คนนี้ ชอบหุ่นมุกมากที่สุดครับ นางในฝันเลย จัดให้หนักเลยครับพ่อเลี้ยง

etracker

kipkipju kisdsada

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

น่าอิจฉาคุณพ่อเลี้ยงมากเลยครับ

คนอะไรแข็งแรงจริงๆ

man5252

097898117

อ้าวได้มุกก่อนมินซะอย่างนั้น สงสัยมินจะได้ยินเสียงมุกแน่ๆ

tayo14

sushinmana

ขอบคุณมากๆครับ คนอ่านดีๆก็มีเยอะ แย่ๆก็ไม่ใช่น้อย มิน่าล่ะไรต์อื่นๆเลยเอามาลงช้าเพราะทำแบบนั้นนี่เอง

เจ้านายเลวๆขอให้สบายกะหนุ่มๆนะ สะใจจริงๆฮะ

Songrapor Reemanuen

มุกนี่จะโดนก่อนพี่สาวอีกเหรอเนี่ย ตอนแรกนึกว่าสุดท้าย

immortalrune

มินจะโดนเสียบสุดปล่อยในมั้ยน๊าาา แต่ก็ไม่น่ารอดหรอก 555+

Worakit Tungpasertkarn

hint.dusadee

เนื้อเรื่องน่าติดตามดีครับ น่าอิจฉาคุณพ่อเลี้ยงจริงๆ

tasmanian

คงจพได้ทั้งมุก ทั้งมิน ในคราวเดียวกั นี่แหละนะ คนนึงก็เมา คนนึงก็โดนยา เอ้า หำจงเจริญ...