ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR]Hidden Chat : พ่อจูน ตอนที่5

เริ่มโดย mikoto2288, มกราคม 09, 2018, 02:47:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

badkitty

สิ้นสุดการรอคอยเสียที ขอบคุณมากๆครับ

Original Pom

รอตอนต่อไปนะครับ เข้ามาดูทุกวันเลย แฮร่ๆๆ

patroek

รอคอยท่านมาแสนนาน ขอบคุณครับที่ยังกรุณามาอัพเดทอีกครั้งครับ ขออ่านก่อนจะ มาเม้นความคิดเห็นนะครับท่าน

leohome

รอคอยมานานแสนนาน สุดยอดมากๆครับ สมกับการรอคอย

ปล. มีคนจากเน็ทด้วย ^_^

soracpe

ขอบคุณมากครับ รอติดตามอ่านทุกวันเลยครับ

padarling01

น้ำเงี่ยนผมออกอีกแล้ว..อ่านแล้วเงี่ยนมากตอนป๊าบอกว่าจะเย็ดให้หีแหกเหมือนแม่มึงเลยผมน้ำแตกพุ่งเลย...ผมเข้าใจคนพ่อลูกคู่นี้นะคนเป็นพ่อคงคิดว่าลูกเขยไม่รู้พอมีโอกาสลูกให้เย็ดหีไปถึงบ้านจูนจึงไม่ได้เล้าโลมอะไรมากเจอจูนแก้ผ้าแหกหีรอป๊าจึงรีบดเอาควยเสียบรูหีแล้วกระเด้าเย็ดไม่ต้องเล้าโลมเพราะคิดว่าต้องใช้เวลาในการเย็ดหีลูกสาวให้คุ้ม...ผมอ่านเรื่องนี้บ่อยมากตั้งแต่ตอนต้น...น้ำเงี่ยนผมแตกตลอดอ่านตอนไหนก็แตกตอนนั้น..กำลังรอการเดินเรื่องของกลุ่มครอบครัวตัวผู้ว่าใครจะเป็นตัวละครต่อไป

Nobe Deejang

Reiji

หลังจากที่คอย ในที่สุดก็มา จูนน่าเอามากๆๆๆ

wink

qaznas

klpnklpn

อยากโดนควยที่ทำให้เกิด

จูนเอ๊ย

wateya

รอมานานแล้ว ไม่ทำให้ผิดหวังเลยครับ

redmans

ป๊ะป๋า จะเป็นไงบ้าง จะรับมือจูนไหวป่าวหนอ...

kriangbaac

เข้ามาดูทุกวันครับว่าจะมาเมื่อไหร่ ช่วยกันเม้นเยอะนะครับ ขอบคุณครับ

Zankpa

ยอดเยี่ยมครับ คุ้มค่าการรอคอย