ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 47 : ย้ำรอยรักนาถลดา Pt2

เริ่มโดย nato87, มกราคม 26, 2018, 01:10:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sin Silver

ชักอยากเห็นแล้วสิว่าลุงจะจัดการกะคนสุดท้ายยังไง

frictionless

Panya Sripaks

จัดยายอุ๊เสร็จ น่าจะรวมหมู่กัน ทั้งหมด ก่อนขึ้นภาคใหม่นะ หรือ จัดสามในห้าก็ได้  ขอบคุณครับ

verbatim

ขอบคุณครับ
ลุงงัดไม้เด็ดมาใช้อีกละ อิอิ
น้องอุ๊ จะโดนยังไงนะ

dikky

น้องนาถพายัยอุ๊ไปเข้าถ้ำเสือชุมพลอีกคนเลยครับ

gai

จัดหนัก น้องนาถลดา ชอบๆ
ขอแบบชุดใหญ่ ลุงเข้าโรงบาล เลยได้ไม่ครับ

knutja

น้องอุ๊วอนหาเรื่องชะตาหอยขาดอีกคนแล้ว ตาลุงเราจะสำเร็จโทษอย่างไร น่าติดตาม

DidoS

เหลืออีกแค่คนเดียว ใกล้จบภาคแรกและ อยากรู้ภาคสองจะเป็นไงต่อ

phaii

ยัยอุ๊นี่น่ารำคาญจริง ต้องจัดปิดปากอย่างไวเลยนะครับ

nananews

sarozzero

ก่อนหน้านี้น้องนาถยังดูเกลียดลุงพลอยู่เลย แค่แป๊บเดียว
เปลี่ยนใจมายอมลึงะลซะงั้น
ส่วนทางแยกของเฟิร์นกับพิมมี่ถ้าหมายถึงจะเลิกกับลุงพล กรณีของเฟิร์นสมเหตุสมผลอยู่ แต่ของพิมมี่ขอค้านล่ัะกัน

chocochoco

นาถนี่เป็นตัวนำโชคของลุงจริง ได้หมอก็น้องนาถ อุ๊ก็จะโดนเพราะน้องนาถ 555

gfthebc

อ่าน​ตอน​ต้น​ บอก​ตอน​หน้า​จะ​มี​เรื่องราว​ของ​น้อง​พิม​มี่​และ​ก็​น้อง​เฟิร์น​แล้ว​อาจจะ​เป็น​จุด​เปลี่ยน​อีก​ น่า​เป็น​ห่วง​น้อง​พิม​มี่​จริงๆ​เลย​ครับ​ อย่า​ให้​น้อง​พิม​มี่​ต้อง​ได้​เจอ​ผู้ชาย​ไม่​ดี​เลย​นะ​ครับ​ กับ​ลุง​พล​ก็​ฟิน​สุด​ๆ​แล้ว​ครับ​

ekplaywalk

พิมมี่อย่าไปจากลุงนะ ไม่อยากให้พิมมี่ไปอ่ะ ขอบคุณมากๆครับ