ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 47 : ย้ำรอยรักนาถลดา Pt2

เริ่มโดย nato87, มกราคม 26, 2018, 01:10:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

etracker

จัดยัยอุ๊สักดอกเลยครับ เรื่องเยอะจริงๆ แม่คนนี้ กัดไม่เลิก

babbom

น้องนาถของเรา ครั้งนี้กับลุงพล คงติดบ่วงเสน่หาลุงพลแล้วแน่ๆ เลยครับ

Chawalit Changkraung

pfrankz

จะจบภาคแรกแล้วในใจก้อไม่อยากให้จบแต่อีกใจก้ออยากดูตอนของหมอเบสท์~

Oranut Engchuan

น้องนาถโดนจัดหนักจัดเต็มเลย เหลือยายอุ๊คนเดียวแล้ว อยากรู้จริงๆว่าลุงพลจะจัดการยังไง

ณัฐพงษ์ แจ้งสว่าง

อยากให้ลุงพลพาหมอพลอยไปออกทริปกามสัก2-3วันจังครับ

Bebe Ronnada

น้องๆ สาวๆ ในเรื่องนี้อ่านแล้วอารมณ์รุนแรงกันทุกคนเลยครับ จุดติดตลอดเลย เดี๋ยวหมอพลอยก็คงต้องมาโดนจัดอีกครั้งแน่ๆ

จ๊อด ยุทธนา จร้า

เมื่อไหร่ลุงพลจะจัดหนักยายอุ๊ซะทีคอยจับผิดตลอด  จัดน้องนาถรอบสองถูกใจลุงพลไปเลย

Tum241

ใกล้แล้วๆ ถ้าโดนลุงไปสาวอุ๊จะใจอ่อนเหมือเพื่อนๆไหมครับ

MAC

หนูอุ๊ระวังนะจับผิดมากๆเดียวจะ (โดนจับเสียวนะ) โดนจับบ้างแล้วจะลืมไม่ลง ::DookDig::

oat826

ชอบท่าลิงอุ้มแตงนี่แหละ แต่อย่างไรก็ยังคิดถึงโดนัท

ppeak

น้องนาถนี่ก็เป็นตัวเปลี่ยนเกมชักนำสาวๆ มาให้ลุงไม่ใช่น้อยเลยนะเนี่ยจะว่าไป รอคราวยัยอุ๊คับ จัดเต็มเลยลุง

Somkiat Ruangsubvilai

ย้ำน้องนาถแล้วต้องย้ำหมอพลอยเพื่อเตือนความจำด้วย จะได้ไม่เปิดปากกับครูเบลล์ ส่วนยายอุ๊ต้องจัดหนักก่อนปิดภาคแน่ๆ