ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Amamori no Yari สาวใช้ไฮโซ 1-2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 06, 2018, 02:43:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

worachat39

ชอบลายเส้นของจารคนนี้มากเลยครับ วาดได้อารมณ์มาก ขอบคุณที่แปลมาให้ครับ

infinityex

ลายเส้นแกเทพจริง แต่เนื้อเรื่องก็ชวนปวดตับอยู่นะ ยอมง่ายจริงๆเลยนางเอก

Wikit Thanin

ชอบลายเส้นมากครับ เคยเห็นอีกหลายๆเรื่องเลยที่เป็นลายเส้นแบบนี้
ขอบคุณมากครับ ปกติดำอิ้งไม่ค่อยรู้เรื่อง พอแปลไทยจัดหนักมาก

wavetomegg

เห็นมานานแล้ว พึ่งจะมีคนแปลออกมาครบก็วันนี้แหละ

hu_wat

สาวใช้แบบนี้หาได้ที่ไหนว่ะเนี้ย สุดๆ จริงสาวน้อยอามาโมริ

dikky

และแบ้วสาวน้อยจะโดนจัดหนักต่อโดยครูหรือตำรวจครับ

exsoldier

น่าสงสารสาวน้อย  ต้องมาโดนอะไรอย่างงี้  ::Crying::

phoenixcrossx

คลำ.บะ

carman

zero009

softdrink57

nutnakub

เรื่องนี้สำหรับผมนี่ตำนานเลยนะ ลายเส้นอาจารย์แกวาดได้แบบสวยสุดๆ ขนาดเก่าขนาดนี้ ตอนใหม่ที่จะออกมา(หลายปีจัด) ก็เป็นงานคนละยุคกันแล้วดันไม่อันเซ็นซะได้
แบบไม่เซ็นคงต้องรอรวมเล่มซึ่งรวมเล่นก็ต้องรอให้เรื่องนี้จบก่อน ก็ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่
ปล. เอามาแปลใหม่ อ่านลื่นกว่าเดิมเยอะเลยครับ

flukehaha

ว้าวดูengค้างไว้นานมากเพิ่งได้อ่านแปลไทย ขอบคุณมากนะครับ
Manchester United Football Club
We are Red Army