ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Narumiya Akira] Tanetsuke Maid Tabehoudai เมดของนายน้อย [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 19, 2018, 08:06:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kongdekkeng

ขอบคุณนะครับ

ทำไมถึงอยากอ่านต่อ ก็อ่านมาขนาดนี้ละครับต้องรู้ให้จบว่าไอ้ลูกเศรษฐีนี้จะได้ใครบ้าง 55

คำถามด้านบน ลองตั้งกฏแปลกๆดูไหมครับใครไม่เล่นตามเกมส์ก็แบน เฮฮาดีครับ แต่ถ้าจะต้องเคยตอบกระทู้ในกระทู้เก่าๆอย่างน้อย 30 เรื่องนี้ผมกลัวผมจำไม่ได้ 555

kongdekkeng

อื้ม สุดท้าย ต้องรวยขนาดไหนถึงจะได้เป็นนายน้อย 555

ขอบคุณครับ

dulong

อย่าได้ไหม อย่าเพิ่งเช้า

dulong

ไปโดนตัวไหนมานายน้อย ฟิตดีจัง
ม้ากระทืบโลง?
อย่าได้ไหม อย่าเพิ่งเช้า

bossmnza tharuea

ผมว่าเหมือน ข้อ2 ก็ดีนะครับ แต่รายละเอียดงานอันนี้ผมยังไม่แน่ใจเพราะพึ่งอ่านรื่องแรกของคนแปลครับ

trowar242

wertyuiop

คงต้องข้อ2ล่ะ ข้อ6นี่ไม่น่าเป็นจริงได้เลย

rockybm

ข้อ1 ก็ดีนะคับ จะได้ตอบในเปนกำลังใจให้นักแปลทุกท่าน มีกำลังใจในการแปลตอไป
ส่วนการ์ตูนชอบแนวฮาเร็มแบบนี้ที่สุดดดด

strikef.

ขอบคุณครับ ผมว่าทำควบคู่กันไปก็ได้ครับ 1,2,4 และ 6 เริ่มจากมีกติกาก่อน แล้วคอยบังคับใช้ จนถึงเวลาที่นิสัยถูกปรับให้ดีก็เลิกใช้ คนเราแปลกขอกันดีๆ ตามเหตุและผลไม่ชอบฟังต้องให้ออกกฎ แล้วก็ถามกลับว่ามาบังคับเขาทำไมไม่เคยดูตัวเองว่าสิ่งที่ทำกระทบต่อผู้อื่นยังไง

ส่วนเนื้อเรื่องนี้ บอกได้คำเดียวว่าบ้านแม่งต้องรวยมากจริงๆ 555

ch021

kitmer01

เป็นเด็กที่น่าเอาเป็นตัวอย่างในรอบปี ถ้าบ้านรวยแบบนี้