ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Narumiya Akira] Tanetsuke Maid Tabehoudai เมดของนายน้อย [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 19, 2018, 08:06:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nutza019

::Evil:: ตัวผมชอบข้อ1นะครับท่าน Kater เพราะว่าเมื่อใดที่ท่านปล่อยให้อ่านฟรีๆ ก้อจะมีพวกแอบอ่านเยอะแยะมาตลอดหละไม่รู้จะว่าไงดีซ่อนไปเลยดีกว่า ::Evil::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

koi king

อ่านมาครึ่งนึงแลวอยากอ่านต่อให้จบค่ะ อยากให้เป็นแบบข้อ 2 ค่ะ

Ke2l3e2oS

รวยขนาดไหนนิ รับคนมาเข้าฮาเรมเรื่อย
ข้อ 1   ะกับข้อ 6 ครับ

คือบางทีก็อึดไปนะ 5555 หกคนก็จัดหมด แถมหลายยกด้วย

asdf4321

ตอบข้อ 1  หรือ 2 ครับ
อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะครับ บางครั้งคนอ่านแค่เค้าไปดูว่าใช่แนวไหม ทั้งแนวเรื่อง ลายเส้น ถ้าดูแค่สองสามหน้า  ถ้าไม่ใช่แนวก็ปิดผ่าน จึงไม่ได้คอมเมนต์ การคอมเมนต์เพื่อขออ่านทุกเรื่องก็แฟร์ดีครับ หรือจะตั้งกฏอย่างท่าน Hypnos เช่น คอมเมนต์สะสมก่อนหน้า 20-30 เรื่อง ก็โอเคครับ อาจจะตั้งกฏ อัตราส่วนคอมเมนต์ในหน้า ซ่อน/ไม่ซ่อน หรือ คอมเมนต์/วิว เป็นต้น
จริงอยู่ว่าท่าน kater ใช้แรงกายและแรงสมองในการแปลและคลีนงานค่อนข้างเยอะ ผู้เสพกลับไม่แสดงน้ำใจเล็กๆน้อยๆ คอมเมนต์บ้าง เมื่อเทียบกับยอดวิว แต่ขอให้เข้าใจปัจจัยต่างๆที่ทำให้คอมเมนต์น้อย การเปิดเต็มที่ก็เหมือนไม่เห็นค่ากัน การซ่อนก็เหมือนบังคับกันเกินไปแต่ก็เห็นคอมเมนต์ หากลองเก็บสถิติดูดีๆ อาจจะเห็นข้อมูลของพวกคอมเมนต์แบบผ่านไปที(พวกขาจร) และบางกลุ่มที่ไม่ค่อยคอมเมนต์
ในเว็บเรา แปลดีกันทุกท่านครับ ขอเป็นกำลังใจให้ท่าน kater และทุกท่านให้ออกผลงานดีๆต่อไปครับ

ส่วนตัวไม่ชอบไซค์ใหญ่(จึงไม่ได้อ่านเนื้อเรื่อง) ขออภัยไม่ได้อ่านไม่ได้คอมเมนต์สัมพันธ์กับเรื่องเลยสักนิด มาคอมเมนต์แสดงความเห็นและให้กำลังใจผู้แปลเฉยๆครับ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

jamestgsun

คหสต . ผมคิดว่าแบบ 1-2 นะครับ
บางทีผมก็แวะเข้ามาดูบ่อยๆอยู่นะ บางเรื่องผมกดเข้าดูไม่จบนะ
.
.
.
.
เรื่องนี้ฮาเร็มไม่ยั่งเลยแฮะ

virgoranger

เอาเป็นข้อ 6 หรือ 2 ครับ

edit นายน้อยแบบนี้มีลู๔กกระจายบริษัทจะล่มมั้ย 55+

slowstep

เมดในฝันชัดๆ

ตอบ 2.นานๆซ่อนทีแบบท่านHypNos ต้องเคยตอบเรื่องเก่าๆที่ไม่ซ่อนมาก่อน ถึงจะมีสิทธิขออ่าน ไม่งั้นก็โดนแบน แต่ก็เห็นไม่ค่อยตอบกัน

alarbebday1

ลูกไฟแรงขนาดนี้ต้องถามพ่อว่าตอนหนุ่มๆนี้ซุกไว้กี่คน 555+

ส่วนตอบคำถาม เลือกข้อ1ครับ เพราะเดียวนี้คนมักง่ายขึ้นเยอะต้องบังคับถึงจะทำครับ

time288

bigakung01

สุดยอด เมด
ตอบ 2.นานๆซ่อนทีแบบท่านHypNos หรือ ไม่ก็ข้อ 1 บล็อกไปเลยครับ

edit รับเมดใหม่มา แล้วมีภาคต่อไหมเนี่ย

kapomman

ถ้าเราเป็นพ่อตัวเอกในเรื่องนี้นะ ขอตัดพ่อตัดลูกกันเลยดีกว่า ตั้งใจล้างผลาญชัดๆ
ส่วนกฏ โหวด1 อะ

ob

คิดถึงสมัยเรียนเลยอ่านเรืองนี้ เป็นกำลังใจให้้นะครับ สู้ๆ +1

monkeywind10

อยากให้มีนักเขียนหน้าใหม่เยอะๆ ภาพสวย เนื้อเรื่องดีๆ  ::Glad::

Djdjjd Hhdhshs

ส่วนใหญ่เข้ามาอ่านแล้วก็ออกกันส่วนใหญ่ไม่ชอบแนวปวดตับกัน ผมก็เช่นกัน ถ้าแปลนี้อีกเป็นกำลังใจให้ครับ ข้อ1 ข้อ6