ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอย คุณหนูร่านสวาท ตอนที่ 9

เริ่มโดย kamlk, มีนาคม 01, 2018, 05:21:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ponggunyuki2527

dreamice

มีครั้งแรก ก้ต้องมีครั้งต่อไป น้องจอย ติดใจจนถอนตัวไม่ขึ้นแน่ๆ

iammaa

จอย...เสร็จลุงหนาน อย่างเป็นทางการ
แล้วจะโดนล่ามโซ่ด้วยหรือนี

lololololo

น้องจอยได้เป็นสาวเต็มตัวซักทีครับ

boon05

ใครจะได้น้องจอยเป็นคนต่อไป พี่วินมอเตอร์ไซค์ก๊น่าสน ขอบคุณครับ

hnarii

น้องจอยตกเป็นของลุงหนานแล้วนี่มีติดใจแน่นอน

subjang

เจอกลุ่มนี้เอข้าไป หนูจอยจะรอดไหมเนี้ย

Chai Pin

Kacey Chase

3 น้ำเลยหรอครับ  ><  แต่ก็น่าอยู่หรอก

shinosuke

น้องจอยหลังจากโดนลุงหนานแล้วจะเจอเอ็นใครต่อไปนะ

watanabe

ดูจากพล็อตแล้ว ลุงหนานน่าจะเป็นทาสผู้ซื่อสัตย์ปกป้องนายสาวหรือป่าวครับ

narongrit hongsapak

ถ้าจะหนักเอาการ เป็น 10 คนรออยู่ หักมุมไปอีกแนวเลยครับ ชอบๆ

frictionless

knightmoon

อยากรู้จะเข้าไปอยู่ในฮาเร็มของท่านนั้น หรือลุงจะได้มาเพิ่มในฮาเร็มตัวเองกันแน่ น่าสนใจจริงๆ

ruby31797

สาวจอยจะรอดพ้น บ่วงกรรมครั้งนี้ได้อย่างไร จะมีพระเอกขี่ม้าขาวมาช่วยสาวจอยได้ทันไหม  น่าติดตามดูกันต่อไปครับ