ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอย คุณหนูร่านสวาท ตอนที่ 9

เริ่มโดย kamlk, มีนาคม 01, 2018, 05:21:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aezac

สมกับที่รอเลย หนูจอยหนูยังต้องเจออะไรอีกเยอะ สนุกมาก

chocochoco

ทีแรกยังแอบนึกว่าหนูจอยเสร็จลุงหนานเป็นแค่ความฝัน ที่ไหนได้เสร็จจริงๆ แถมยังหลงผัวเฒ่าอีก ไม่พอยังโดนจ้องฟันอีก เห้ออออ ::Crying::
ขอบคุณท่านผู้แต่งมากๆนะครับ

sirza39

ขอบคุณมากครับ ::Bloody:: ::Bloody::

•====================================•
8/3/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 8/3/2561 ~8/9/2561 }

•===============================================•

phantompain

โอ้ เรื่องนี้ที่รอคอย ขอบคุณสำหรับผลงานค้าบ  ::Thankyou::

warone07

สงสัยน้องจอยจะติดใจลุงหนาน ซะแล้ว แต่อย่าหักโหมมากนะเดี๋ยวตายคาอกพอดี

Bad Boy

ขอบคุณครับ หวังว่าบทต่อไปคงไม่ฟ้าเหลืองเอานะครับ

okai

ขอบคุณครับ
จะติดใจลุงคนสวนรึเปล่า

sschatut

achuya

น้องจอยหลงไหลเป็นทาสกามลุงซะแล้ว แล้วจะต้องมาอยู่ในฮาเล็มเสี่ยมั๊ยนะ

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

เรียบร้อยโรงเรียนลุง
เห้อ หนูจอยเสร็จโจรเลย

ปฐพี คิ้วตรง

::HeyHey::น้องจอยเจอทั้งแก็งแน่งานนี้

pfrankz

น้องจอยติดใจลุงซะแล้ว. แล้วจะโดนจับไปอยู่ในฮาเร็มมั้ยเนี่ย

๋GEORGE

น้องจอยโดนต่อยกสองซะแล้ว​ ราตรีนี้ยังอีกยาวนานนัก

nananews

upperbound

กว่าจะได้จัดคุณหนู ต้องจัดให้เต็มที่ไปเลย .... ขอบคุณที่แต่งมาให้อ่านครับ