ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..3

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 14, 2018, 11:44:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมคงต้องคิดให้ดีก่อนจะเลือกทำอะไรต่อไป

1.โทรเรียกพ่อให้มาช่วยเคลียร์ที่บ้าน
60 (39.5%)
2.พาโต้งไปบ้าน เพื่อประชดประชันคืน
92 (60.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 152

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 17, 2018, 11:51:40 ก่อนเที่ยง

pipat1923

เลือก 2.พาโต้งไปบ้าน เพื่อประชดประชันคืน โต้งให้ได้จัดการ ภาจะได้ถูกใจพี่โต๊ะ  ::Hunger::

zerost

11asd

พาโต้งไปประชด แต่สุดท้ายโดนเอาจริงๆๆ

casa

พ่อ ดีกว่าครับ มีแนว incest ด้วย ทั้งหื่น ทั้งปวดตับ

smokieza

Oattmealz

ถ้าต้องหาคนช่วย เอาพ่อดีกว่าครับ ความลับไม่มีรั่วไหล

Zoso

ย้อนอ่านมาถึงตอนนี้ เพิ่งรุ้ว่า คุณพ่อ ยังหนุ่มยังแน่น ยังงี้
อนาคต มีลุ้น ให้มีบท ชัวๆ

yatchy

ดูท่าทางจะเป็นทางเลือกระหว่างพ่อกับเพื่อนนะ ผมเลือกข้อง 1 ให้พ่อช่วยเหลือละกัน

แมงโก้ส้นตีน

ประชดคืน แล้วโดยภาประชดคืนกับไอ้โต้งอีกดอก ฮ่าฮ่า

the_nation

watanabe

เพื่อนโต้งดีกว่าครับ เพื่อนกันมันส์ดี ::Confident::

ppptttmmm

sebastien.vaynard

ให้พ่อมาจัดการลุงใหญ่ดีกว่าครับ

thmaysa2016

น้องภาปะชดแบบนี้ โดนไอ้โต้งแน่นอน

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ไม่รู้จะเลือกข้อไหน เอาใจช่วยพระเอกของเราก็แล้วกัน